• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đam mê không bao giờ dập tắt

Hình như hotboy này nổ lông ở cổ phải ko chủ thớt.
Tui ko thích mấy em đẹp toàn diện lắm, thik mấy em đầu bự trông khủng hơn(sở thik cá nhân). Chủ thớt có ảnh mấy em đầu bự( baby càng tốt) pót cho mọi người xem nha
Chú Huy này lại không nhớ câu của dân vn ta... XẤU ĐỀU CÒN HƠN TỐT LỎI RỒI.... Một con chó đẹp toàn diện mới là đẹp, chứ chỉ đc một mặt nào đó thì lại là kém cân đối, đột biến, mà đột biến quá dân ta lại ác mồm hay gọi là Dị Dạng đó chú ạ hihi....( cũng là ý kiến cá nhân )[/SIZE][/COLOR]

Hậu Duệ của Monaco thì nhiều con khủng quá Trung ạ, nhưng riêng Monaco thì a lại không khoái lắm, nhìn nó không được sang, không được quí phái con chó... hihi.. Như một lực Điền ấy...Nhìn mặt a không khoái

trungcs

Member
Hậu Duệ của Monaco thì nhiều con khủng quá Trung ạ, nhưng riêng Monaco thì a lại không khoái lắm, nhìn nó không được sang, không được quí phái con chó... hihi.. Như một lực Điền ấy...Nhìn mặt a không khoái
Bác chỉ được cái đúng ý em,công nhận là mặt thằng này như 1 anh nông dân lực lưỡng,trông chưa "gentlment" cho lắm...nhưng em hy vọng với chút ít thông tin và ảnh mà em có thì hy vọng sẽ đưa đến cho anh em xem được nhiều trường phái Rottweiler nữa để anh em yêu Rottweiler xem và trao đổi.:D

Musica

Chú Huy này lại không nhớ câu của dân vn ta... XẤU ĐỀU CÒN HƠN TỐT LỎI RỒI.... Một con chó đẹp toàn diện mới là đẹp, chứ chỉ đc một mặt nào đó thì lại là kém cân đối, đột biến, mà đột biến quá dân ta lại ác mồm hay gọi là Dị Dạng đó chú ạ hihi....( cũng là ý kiến cá nhân )
hehe anh GIáp hỉu nhầm ý em rồi em kết những em kiểu kiểu như thế này Kennel Owners chứ có phải đầu to body bằng quả nho đâu mà dị dạng. Riêng em ko qan trọng màu mảng lắm cứ đầu thủ chân tay to mõm ngắn trông nó chăc chắn là thích rồi. Em đang tìm hiểu giá cả giấy tờ để khi nào có tiền làm 1 em chắc lúc đầy lại phải nhờ anh Giáp tư vấn thôi

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Trung làm thế nào mà có được nhiều ảnh của bọn Timit nó gửi cho thế?? Bật mí cho anh em VN nào?? Có lẽ nào chú ôm một con về mà vẫn đang "Dấm" nhỉ???[/SIZE][/COLOR]

A thì thích ngay Monako từ khi nó bắt đầu có giải trẻ!! [/SIZE][/COLOR] :p:p:p:p:p:p:p

trungcs

Member
cái này là bí mật nửa quân sự bác ạ...he he.em sinh viên nghèo thì lấy đâu ra tiền mà mua chó của trại Timit-Tor chứ,chỉ là mò mẫm thôi bác ạ!để xem các bác có mò ra nguồn như em không nào?

Scoobydoo

Member
Hình như hotboy này nổ lông ở cổ phải ko chủ thớt.
Tui ko thích mấy em đẹp toàn diện lắm, thik mấy em đầu bự trông khủng hơn(sở thik cá nhân). Chủ thớt có ảnh mấy em đầu bự( baby càng tốt) pót cho mọi người xem nha
Bạn có thể nói rõ hơn "nổ lông ở cổ " là như thế nào không bạn

hehe anh GIáp hỉu nhầm ý em rồi em kết những em kiểu kiểu như thế này Kennel Owners chứ có phải đầu to body bằng quả nho đâu mà dị dạng. Riêng em ko qan trọng màu mảng lắm cứ đầu thủ chân tay to mõm ngắn trông nó chăc chắn là thích rồi. Em đang tìm hiểu giá cả giấy tờ để khi nào có tiền làm 1 em chắc lúc đầy lại phải nhờ anh Giáp tư vấn thôi
Mỗi người 1 sở thích.. a tôn trọng sở thích của e... nhưng nếu nói về tên tuổi và con giống trại Kennel Owners e đưa ra thì nó cũng chưa có j là khủng cả, con giống của nó ít và đơn điệu, hiện nay trên thế giới có mấy line của 1 số trại mang lại danh tiếng không những cho trại đó mà còn rất nhiều trại khác khi mua con giống của trại đó đạt thành tích rất cao... E cứ xem thêm nhiều trại chó vào, rồi sẽ thấy sự khác biệt hihi...

Mỗi người 1 sở thích.. a tôn trọng sở thích của e... nhưng nếu nói về tên tuổi và con giống trại Kennel Owners e đưa ra thì nó cũng chưa có j là khủng cả, con giống của nó ít và đơn điệu, hiện nay trên thế giới có mấy line của 1 số trại mang lại danh tiếng không những cho trại đó mà còn rất nhiều trại khác khi mua con giống của trại đó đạt thành tích rất cao... E cứ xem thêm nhiều trại chó vào, rồi sẽ thấy sự khác biệt hihi...
bác có thể cho anh em thêm một vài đường links để anh em tham khão không

Mình đếm qua qua cũng phải hơn 200 trại trong cái link đó. bạn cứ xem và tìm ra những trại lớn có những con giống chất lượng và đạt giải nhé...

Musica

Không hiểu sao bài viết của mình bị xóa với lí do ngôn ngữ @??

Mình đếm qua qua cũng phải hơn 200 trại trong cái link đó. bạn cứ xem và tìm ra những trại lớn có những con giống chất lượng và đạt giải nhé...
em là ĐẠI ở hạ long mà lần chước lên bắt đàn O goi điện nhờ anh đấy

trungcs

Member

Gửi bạn đường link của hàng trăm trại chó trên thế giới... bạn cứ xem cho thỏa thích....

AltenFestung - Links
Bác Giáp trích dẫn đường Link này thì vào chỉ có chết mà không thể ra thôi...em biết gu của bác mà, với 2 ẻm : Astor Von Junipera và Burning Des Princes Aragon thì có lẽ những người khó tính nhất cũng phải chết mê vì : độ đẹp + thành tích thi đấu và những hậu duệ của chúng...Vậy thì để tiếp tục chủ đề topic của em, sẽ là Altenfestung Kennel nhé!

Musica

Bác Giáp trích dẫn đường Link này thì vào chỉ có chết mà không thể ra thôi...em biết gu của bác mà, với 2 ẻm : Astor Von Junipera và Burning Des Princes Aragon thì có lẽ những người khó tính nhất cũng phải chết mê vì : độ đẹp + thành tích thi đấu và những hậu duệ của chúng...Vậy thì để tiếp tục chủ đề topic của em, sẽ là Altenfestung Kennel nhé!
Tình hình là chưa chết mà vẫn phải ra do cái usb 3g hết tiền. Trungcs hình như trạc tuổi tui, có yh ko add yh tui anh em chém gió chút chơi Greeneye_musica@yahoo.com

Đúng là a quá mê trại Altenfestung này.. nhưng cái link a đưa ra là link của trại Alten nói về link của các trại khác... của rất nhiều nc... và chắc là các trại đó đã từng liên kết ( mua bán, trao đổi con giống với họ..) quá nhiều trại, a ko đếm nhưng phải gần 200 trại...