• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đam mê không bao giờ dập tắt

Bác Giáp trích dẫn đường Link này thì vào chỉ có chết mà không thể ra thôi...em biết gu của bác mà, với 2 ẻm : Astor Von Junipera và Burning Des Princes Aragon thì có lẽ những người khó tính nhất cũng phải chết mê vì : độ đẹp + thành tích thi đấu và những hậu duệ của chúng...Vậy thì để tiếp tục chủ đề topic của em, sẽ là Altenfestung Kennel nhé!
Nếu nói về thời gian nghiên cứu về rott, trí nhớ về rott và các trại rott nổi tiếng thì a còn thua TrungCS rất xa hihi.. Vì tính anh ít mầy mò, và chỉ để ý những con mình thích thực sự và có chút j đó liên quan thôi hihi.. Còn ông Trung này xem hết, nhớ hết... Bái phục.... a Già rồi, trí nhớ h kém lắm....

trungcs

Member
Nếu nói về thời gian nghiên cứu về rott, trí nhớ về rott và các trại rott nổi tiếng thì a còn thua TrungCS rất xa hihi.. Vì tính anh ít mầy mò, và chỉ để ý những con mình thích thực sự và có chút j đó liên quan thôi hihi.. Còn ông Trung này xem hết, nhớ hết... Bái phục.... a Già rồi, trí nhớ h kém lắm....
Anh cứ nói quá,chứ em thì chỉ thấy đẹp là cứ mò tới mò lui thế mà nó lại ra nên post cho cả nahf xem thôi chứ nhớ hết thế nào được...em tiếp vài thằng hậu duệ của Monako nhé, phê lắm các bác ạ:

trungcs

Member

Gì chứ hậu duệ của Monako thì em biết nhiều bác thích lắm,phải không bác Cư?

trungcs

Member
Thêm vài hot boy cả mới và cũ của Kennel Timit-Tor nhé các bác:
1.em này mới có hơn 7 tháng các bác ạ:

trungcs

Member
2. Morro Timit-Tor : thằng cu này thì khá là nổi tiếng rồi chắc nhiều bác biết:

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Trung ơi!! A cứ giật mình thon thót!! Chú có cách nào giữ hộ anh khỏi để mơ với!!
Chàng Buring mà trung nói tới có phải đây không?
http://darkstarrrotts.com/burning.htm (Mình lại thích hàng tối màu mới chết)

Mặt mũi các con cún của trại Timit _ Tor thật ấn tượng, hầm hố và gãy gập, Cảm ơn đồng trí TrungCS nhiều. Riêng body Nếu cải thiện thêm chút nữa thì trên cả tuyệt vời....

_DucPham_

Vietpet sponsor
Đoán trúng thì có thưởng không anh Trung ơi ? Em đoán là hình này không biết có đúng không :

_DucPham_

Vietpet sponsor
Cho em được táy máy tay chân 1 tý nhé.Đây là 1 trong vài Hot Boy hiện nay:
IMPERATOR v. Haus Zschammer

UZI FLASH ROUSE

Theo nguồn tin mới nhân được thì UZI mới chuyển hộ khẩu về Trung Quốc.

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Nếu thế thì ae ta ở gần TQ và có cơ hội kiếm được giống của UZI một ngày không xa chú Đức nhỉ!!

trungcs

Member
Để tiếp nối nội dung của topic,em xin được tiếp nối bằng trại Crini-lotos hay Royal Musketeers rottweilers.
1. Faridon crini lotos :
- Em này thì giải không có nhiều giải cao và khủng lắm nhưng mà hình thức có vẻ ổn và hậu duệ cũng kha khá,các cao thủ thử đánh giá xem sao nhé!

trungcs

Member
Và sau đây em xin đưa lên vài hậu duệ của ẻm nó lên cho các bác đánh giá nhé!

Cảm ơn Trung Nhiều nhiều

Cảm ơn Trung rất nhiều đã cho a,e đc mãn nhãn... có chú cún này muốn góp vui với Trung đây. Phải nói con cún con a rất kết...