• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đội hình mèo nhà em ra mắt mọi người nè ^^

maihuongt91

Member
hiện bên này đã gửi vài bạn gián điệp muỗi đi thăm dò tình hình...chỉ chờ bên đó suy yếu là chúng ta xông lên.....bùm chíu...bùm bùm

milkygirl6390

Active Member
mình nghĩ là đứa nào không bị sao thì đừng cho uống men làm gì tổng thống To ạ, với cả cho cả lũ chúng nó đi tẩy giun đi, hức hức, nuôi thì thích thật nhưng chăm mệt phết đấy. ốm là cả đàn ốm, con này lây con kia :(
Cho nên là tổng thống To cứ chuẩn bị tinh thần đi, quân đồng minh sắp đánh vào căn cứ đầu não rồi đấy :))

Tonio Vu

Member
May quá cả nhà mèo đã khỏe lại rồi nhờ mang ra thú y họ chích cho một cái đau nhưng đau một lần rồi thôi cho mấy bé mèo .

Không biết bé Valentine ngủ như thế này thì sau này có kiếm được chồng không nhỉ ^^=))

BS dạo này bận bịu không thấy up ảnh các bé. Bé Nho có ngoan không chú? Hòa nhập cộng đồng tốt không ạ? Mấy lần định nhắn tin hỏi thăm tình hình mà lần nào nhớ ra cũng đã nửa đêm.

Tonio Vu

Member
BS dạo này bận bịu không thấy up ảnh các bé. Bé Nho có ngoan không chú? Hòa nhập cộng đồng tốt không ạ? Mấy lần định nhắn tin hỏi thăm tình hình mà lần nào nhớ ra cũng đã nửa đêm.
Nho Xinh khôn nhất nhà đó C :) . Khỏe và nghịch lắm ^^ Giờ bé tên là Long Nhi và gọi nó thế nó thích lắm . Đặc biệt Long Nhi rất thích ăn rau , e mới thấy lần đầu đó :D

Tonio Vu

Member
Tại lên ảnh như vậy đó nhungpe_kute chứ cái đầu nó cứ tròn tròn từ hồi bé :D . Lúc nào chụp cho mấy bé bức ảnh khác xem sao ^^

milkygirl6390

Active Member
lâu lâu không sang thăm đội quân địch ... :)) tổng thống To update tình hình quân sự bên đấy đi nào :D, vẫn chưa biết hết tên tuổi mặt mũi đội quân bên đấy đâu nhé

Tonio Vu

Member
Hì đội quân bên này đang cần một thời gian nữa mới đủ trình độ tạo dáng trước ống kính nên mong quan địch thông cảm :D

yeupeo91

Member
Trời ơi yêu quá!!...Đội này chắc lúc nào cũng chạy loạn lên.Nhà mình có mỗi Kid mà sốt cả ruột với nó.Có đồ chơi của anh Ốc rồi mà ko đủ...Chạy tung tăng khắp nhà...Đúng là mấy đứa con nít hiếu động...Ôi ôi...Có chúng nó rồi đi đâu chỉ muốn về nhà sớm.....=((.......Mấy bé nhà bạn xinh quá....Khi nào lớn gả cho Kid nhà mình nhá....;))

Tonio Vu

Member
Ok đúng như bạn nói đó :) Chúng nó lớn lên là cho gặp nhau làm quen nhau liền ^^ Mà e Kid nhà bạn cho ngó tý coi :)