• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đội hình mèo nhà em ra mắt mọi người nè ^^

Tonio Vu

Member
E mới tham gia đại gia đình thôi , hôm nay em mạo muội đưa mấy bé nhà em tham gia cùng mọi người vì nhìn tụi nó tội quá chỉ biết chơi trong nhà không dám đi đâu . Mong mọi người đón chào mấy bé nhé ^^

Trước tiên là bé gái Valentine (gọi tắt ở nhà là Len )
+Hồi bé còn nhỏ :

+Khi bé đã lớn nè :

Đến em gái Shu shu :

Em gái Ken :

Em gái út Bao bao :

dung_bth

Member
Các bé dễ thương đó bạn, mình thích Ken, chúc gia đình mèo nhà bạn luôn vui với gia đình VP.

hathu08

Active Member
Bánh Bao đúng là cái bánh bao :)) nhìn yêu thế không biết.
Nhà có nhiều trẻ con thế cơ hả bạn? có huyết thống gì không thế/

Tonio Vu

Member
Có bé Valentine là con nhà huyết thống thui à mèo main coon . Còn bé Shu shu là mèo Nga lai mèo ta , mèo Ken là Ba tư lai Nga , còn bé Bánh Bao là Mèo Nga lai Ba Tư :)

Tonio Vu

Member
E mới tham gia đại gia đình thôi , hôm nay em mạo muội đưa mấy bé nhà em tham gia cùng mọi người vì nhìn tụi nó tội quá chỉ biết chơi trong nhà không dám đi đâu . Mong mọi người đón chào mấy bé nhé ^^

Trước tiên là bé gái Valentine (gọi tắt ở nhà là Len )
+Hồi bé còn nhỏ :

+Khi bé đã lớn nè :

Đến em gái Shu shu :

Em gái Ken :

Em gái út Bao bao :
Hum nay thêm anh cả đầu đàn nữa , tuy bé là bé mèo ta nhưng năng 5kg đó :)

Anh cả Meo meo :

Đội hình mèo nhà nì bé nào cg~ đáng iu quá trùi lun ớ , nhìn mờ mún cắn cho phát nè

maihuongt91

Member
hehe..hóa ra Len là đưa mà bạn bảo giống Nui nhà mình hả...2 đứa khác giống hoàn toàn luôn...Mà đội quân mèo nhà này xinh dữ...Mà thằng Bao bao được bao nhiêu tháng mà bé xíu vậy..thích quá:x:x

milkygirl6390

Active Member
ai cha... nhà này cũng có 4 đứa... bằng quân số nhà mình này ... hôm nào cho đội quân bên đấy đại chiến với đội quân bên này một phen xem sao nhỉ :D

maihuongt91

Member
ai cha... nhà này cũng có 4 đứa... bằng quân số nhà mình này ... hôm nào cho đội quân bên đấy đại chiến với đội quân bên này một phen xem sao nhỉ :D
quả này là phải chuẩn bị bao tải đi ăn trộm mèo thôi. nhân lúc đánh nhau, lông lá tứ tung, hỗn loạn, nhanh tay nhanh chân nhặt tạm vài em thôi....vẫn thích Bánh bao nhất

Boo Boo

Member
Không kịp nữa rồi, nhà bạn ấy vừa có thêm 3 bé -> quân số áp đảo rồi.

milkygirl6390

Active Member
Không kịp nữa rồi, nhà bạn ấy vừa có thêm 3 bé -> quân số áp đảo rồi.
:eek:... sao lại thế ... ai cho tuyển thêm quân thế ... :(( chị Boo ra Đà Nẵng chưa cho em mượn đội quân robo trái cây hùng mạnh đi nào :D

Tonio Vu

Member
Cam ơn các gia đình hum nay nhé đã mang được 3 em về rồi ^^

Trước tiên là bé trai (Chưa đặt tên ) của nhà e xuanbach135 :)

+Tướng tá rất oách nhé

+Lúc này sau khi góp ý thì giả nai kinh

Sau đó là bé gái (Chưa đặt tên ) rất ngẫu nhiên khi gặp ông chú lâu năm mình đã bị e lừa tình hix

+Nhát lắm

+Sau đó bé trai duy nhất của đàn qua an ủi nè sướng chưa :))

Đến bé gái cuối cùng là cua nhà Boo Boo
Đây là một mỹ nữ thật nè

maihuongt91

Member
nhà này lại đầu cơ tích trữ vũ khí mạnh để diệt quân vp đây...7 rồi. thêm 1 là 8 - phát thôi

maihuongt91

Member
haha....được thôi. nhìn các cháu mà phê quá...cái đứa như ngựa vằn thế kia là con gái ak. Thích quá. Mai gửi bưu điện cho Bò vs Nui qua làm gián điệp luôn

Sheryl

Active Member
Chúc mừng Nho xinh về nhà mới nhé :D. Không biết con có lạ nhà không?