• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đội hình mèo nhà em ra mắt mọi người nè ^^

Linhmu_93

Active Member
hehe, nhà này toàn "nữ tú" k hà! xinh lắm! chúc các bé nhà bạn hay ăn chóng nhớn nhá! để gầy mặt dài ngoẵng thế kia!:D

milkygirl6390

Active Member
Ô hô, 1 robot đã đầu quân sang phía địch rồi em ạ.
thôi xong... thế là viện binh cũng theo quân địch rồi =.="
cơ mà nhà em có 1 đứa mèo ta, mà Việt Nam ta trăm trận trăm thắng ... :))
chuẩn bị quyết chiến thôi bạn chủ top ơi ... :D

Meo_queen

Member
nhà này nhiều mèo thật đó mà toàn mèo đẹp ko a. nhà mình quân số cung 3 bé ruiiiiiiii, kiểu này chắc cho con đi đầu quân nhà milkygerl thui..........

milkygirl6390

Active Member
nhà này nhiều mèo thật đó mà toàn mèo đẹp ko a. nhà mình quân số cung 3 bé ruiiiiiiii, kiểu này chắc cho con đi đầu quân nhà milkygerl thui..........
lại có thêm quân địch àh ... =)) ... thôi đừng làm địch nữa, Meo_queen về phe Mil đi, xong oánh cho đội quân kia tan tác, vừa oánh vừa cướp tù binh mang về hành hạ luôn ... :))

Tonio Vu

Member
milkygerl vs Meo_queen cứ hợp lực đi phe mình cũng sẽ ra tiếp đón nồng hậu ^^. Nhưng thông báo cho quân địch mình đang còn chiêu mộ lính mới nữa đó he he

Beambeam

Active Member
milkygerl vs Meo_queen cứ hợp lực đi phe mình cũng sẽ ra tiếp đón nồng hậu ^^. Nhưng thông báo cho quân địch mình đang còn chiêu mộ lính mới nữa đó he he
Nhà em đông thành viên thế, định thành lập luôn trại mèo phải không em? :)

Tonio Vu

Member
Dạ không dám chị ơi tại e iu mèo quá thui , giờ muốn sưu tầm mỗi giống một e . Chắc hơi hoang tưởng quá :D

Meo_queen

Member
milky ơi minh cho mấy nhóc nhà mình đầu quân nhà milky mà, thấy nhà này nhiều mèo
vậy nên nổi lòng tham muốn cướp wa............

Meo_queen

Member
milky ơi mình đầu quân nhà milky mà,nhà Tonio nhiều mèo wa nên nổi lòng tham muốn
cướp rùi........ đưa quân địch về làm nô lệ nhà mình thui.............heeeeeeeeeee

pynngoz

Member
Ah Chị Beambeam ơi lúc nào e qua xem bé được hả chị ?
:-o nhà toni có điều kiện thật đấy , 1 lúc mà mua cả đống mèo như thế ... kể ra chăm chúg nó cũng mệt :| , nhà mỳk có 3 con mà dọn cứt đã thấy bở hơi rồi =))

milkygirl6390

Active Member
milky ơi mình đầu quân nhà milky mà,nhà Tonio nhiều mèo wa nên nổi lòng tham muốn
cướp rùi........ đưa quân địch về làm nô lệ nhà mình thui.............heeeeeeeeeee
hầy... tình hình chiến sự căng thẳng quá Meo-queen ạ, quân địch vẫn đang tuyển mộ nhân tài... thế quân mình cũng phải tuyển mộ thêm nhân tài thôi ... mà bạn chủ top định đầu tư cafe mèo hay sao mà chiêu mộ kinh thế ...:))... mình nuôi 4 con mà muốn té xỉu rồi =.="

maihuongt91

Member
hầy... tình hình chiến sự căng thẳng quá Meo-queen ạ, quân địch vẫn đang tuyển mộ nhân tài... thế quân mình cũng phải tuyển mộ thêm nhân tài thôi ... mà bạn chủ top định đầu tư cafe mèo hay sao mà chiêu mộ kinh thế ...:))... mình nuôi 4 con mà muốn té xỉu rồi =.="
cho hổi nhà To là nhà định mở tập đoàn mèo airlne hay sao mà tuyển toàn girl, có mỗi bác phi công là boy vậy....Lại toàn mèo chân dài, đa chủng tộc, đa màu da luôn ak...xin 1 đứa...milk ơi, meo_queen xông lên

Meo_queen

Member
khi quân địch còn đang chưa bít anh bít emthi quân ta thừa thắng xông lên thôi milky ơi......

Tonio Vu

Member
Nhà Toni là hợp chủng quốc Hoa Kỳ mà , đất nước của tự do nên đủ màu da . Các em ý thực ra là rất có duyên với nhau đó nhen , chỉ một hôm thôi mà cả 3 đất nước khác nhau đều alo để gửi di dân nên US đành nhận cho các bé tạm cư rồi sẽ chuyển thành dân nhập cư chính thức một thời gian sau he he . Giờ tổng thống Toni bở hơi tai chắm lo cho các bé này :( . Cho các bé men tiêu hóa phát mệt hixx ( Quân địch đang suy íu đó mới các quân ta cứ đánh du kích đi )

maihuongt91

Member
Nhà Toni là hợp chủng quốc Hoa Kỳ mà , đất nước của tự do nên đủ màu da . Các em ý thực ra là rất có duyên với nhau đó nhen , chỉ một hôm thôi mà cả 3 đất nước khác nhau đều alo để gửi di dân nên US đành nhận cho các bé tạm cư rồi sẽ chuyển thành dân nhập cư chính thức một thời gian sau he he . Giờ tổng thống Toni bở hơi tai chắm lo cho các bé này :( . Cho các bé men tiêu hóa phát mệt hixx ( Quân địch đang suy íu đó mới các quân ta cứ đánh du kích đi )
ối bụng dạ sao mà lại lôi men tiêu hóa ra chơi thế kia....Mà toàn chơi mèo nước lớn chứ. Nga, mỹ, Anh, ba tư cùng nhà thế này rồi không khéo oánh nhau bằng vũ khí hạt nhân mất thôi.. tổng thống To-bama cứ chuẩn bị sẵn tên lửa mà chạy trốn nha

milkygirl6390

Active Member
Việt Nam cũng chuẩn bị tham chiến đây ... :)) ... phen này chiến tranh thế giới thứ 4 rồi ... quân đồng minh HƯơng-Queen-Mil chủ nhật này là phải họp kế sách bàn nhau tiêu diệt quân địch đấy nhé :))

Tonio Vu

Member
Oi các bạn cứ liên minh đi mình sẽ tìm cách gây chiến tranh nội bộ rồi bán vũ khí để lấy tiền nuôi dân he he . Hix chẳng hiểu sao mấy bé về nhà ngay ngày đầu tiên có một bé đã phọt phẹt rồi vì nuôi chung nên mấy bé đều dùng men tiêu hóa cả như tiêm vacxin phòng chống dịch ấy . Thương mấy bé thế nên :(

Meo_queen

Member
dùng men tiêu hóa giờ có đỡ hơn ko Toni? chịu khó cho bọn nhóc ăn sữa chua là ok.
đa chủng tộc như vậy là rễ oánh nhau lắm đó Toni a, mà khi đó bất lợi cho tổng thống To và có lợi cho quân ta...phe đồng minh milky và mai hương ơi chiến thui.........đoàng đoàng.......%-(