• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đà Nẵng - Tìm nhà mới cho mấy bé mèo

Longnd

Member
mình cũng ở đà nẵng đây, do em mèo lai nhà mình không muốn đẻ hay là .... nên mình cũng muốn xin 1 em, liệu bạn cho địa chỉ cụ thể mình ghé qua thăm được không, cảm ơn.

hatran

Member
mình cũng ở đà nẵng đây, do em mèo lai nhà mình không muốn đẻ hay là .... nên mình cũng muốn xin 1 em, liệu bạn cho địa chỉ cụ thể mình ghé qua thăm được không, cảm ơn.
bạn có thể cho lại mình địa chỉ nhà bạn k? Nếu bạn nhận cháu nhà chị Thủy thì cho mình xin số nhà cậu để qua thăm cháu thường xuyên. Thân

Bumble Bee

Chị ơi , e ở Đà Nẵng này , chị cho e xin địa chỉ liên lạc đi , e cũng muốn nuôi 1 e mèo về cho vui nhà cửa , e là sinh viên nên thời gian rảnh chăm sóc rất nhiều , chị thấy đc thì liên lạc e 01673.095.062 e cảm ơn trc nha !

Boo Boo

Member
Chị ơi , e ở Đà Nẵng này , chị cho e xin địa chỉ liên lạc đi , e cũng muốn nuôi 1 e mèo về cho vui nhà cửa , e là sinh viên nên thời gian rảnh chăm sóc rất nhiều , chị thấy đc thì liên lạc e 01673.095.062 e cảm ơn trc nha !
Rất vui vì bạn muốn nuôi mèo. Hiện mình có em bé Xíu, là mèo ta, nhưng mà em ấy gầy yếu quá nên mình để lại nuôi. Nếu bạn chờ được thì khoảng 3 tháng nữa mình sẽ tặng bạn 1 bé mèo lai (giờ mèo mẹ đang mang bầu).

luuly78

Member
Chị ơi! Bé mũ nồi chưa về mà mẹ nuôi của Teppi ( người tặng em bé Teppi) đã tới rình mò để xem mặt con dâu rồi hihi.... Bữa trước em ko biết tàu bị sự cố nên đã báo tin cho mẹ nuôi Teppi rằng thứ 05 13/10 con dâu về tới sài gòn. Quá tam 03 bận rồi chắc ngày mai tàu sẽ khởi hành đúng giờ... Mong con gái quá! Nghĩ hoài cũng được cái tên gọi ở nhà ( Bé Nấm ) nghe rất yêu chị nhỉ. Còn tên chính vẫn là Bé mũ nồi mà Mẹ Thủy đặt cho. :)

Bumble Bee

chị boo cho em xin cai yh để có gì chat chít cho tiện đc ko , em ít khi vao 4rum ko biết đc tình hình thế nào nữa .

hatran

Member
chị boo cho em xin cai yh để có gì chat chít cho tiện đc ko , em ít khi vao 4rum ko biết đc tình hình thế nào nữa .
Muốn xin mèo chị Thủy hã, 2 bà bầu vẫn chưa sinh mà, nếu muốn cũng phải đợi 3 tháng nữa. Lo sớm làm j thế... Nếu bạn muốn nuôi các bé nhà chị Thủy, để địa chỉ nhà bạn đang ở và trường lớp bạn đang theo. Tớ là người cẩn thận nên tớ muốn hỏi hết tất cả về bạn... Mèo nhà chị Thủy con nào tớ cũng yêu hết lòng. Thích xin thì cho tớ gặp cậu thường xuyên. Nếu cậu là người ĐN thì cho luôn số nhà.
Cảm ơn đã có lòng với các bé lai nhà chị Thủy.

Longnd

Member
@boo boo: mình sinh năm 88 - con trai nhưng rất yêu mèo :p,như bạn nói thì phải 3 tháng nữa nhỷ, vậy thì mình xin đặt ghế ngồi đợi vậy :D,chúc em mèo khỏe mạnh ăn nhiều để có sức sinh và nuôi em bé ^^
đây là em mèo nhà mình,nó kiêng ăn thịt =.=.

Longnd

Member
bạn có thể cho lại mình địa chỉ nhà bạn k? Nếu bạn nhận cháu nhà chị Thủy thì cho mình xin số nhà cậu để qua thăm cháu thường xuyên. Thân
MÌnh vẫn chưa xin mà,qua nhà thăm chi sớm. Mà hình như mèo chị Boo cho hết rùi thì phải :(,đợi 3 tháng vậy =.=
Mình là con trai,bạn qua nhà có ngại ko :-".nhà mình xa lắm,có gì thì up ảnh thường xuyên ^^

hatran

Member
@boo boo: mình sinh năm 88 - con trai nhưng rất yêu mèo :p,như bạn nói thì phải 3 tháng nữa nhỷ, vậy thì mình xin đặt ghế ngồi đợi vậy :D,chúc em mèo khỏe mạnh ăn nhiều để có sức sinh và nuôi em bé ^^
đây là em mèo nhà mình,nó kiêng ăn thịt =.=.

Cháu nó con lai à :-o. Mặt việt mà cái đuôi hấp dẫn thế :x

MÌnh vẫn chưa xin mà,qua nhà thăm chi sớm. Mà hình như mèo chị Boo cho hết rùi thì phải :(,đợi 3 tháng vậy =.=
Mình là con trai,bạn qua nhà có ngại ko :-".nhà mình xa lắm,có gì thì up ảnh thường xuyên ^^
88 thì bằng đây rồi. Nhà xa thì cho tớ địa chỉ đi, có chết j đâu. Tớ ko ngại chuyện sang nhà đâu, tớ có chồng 1 đứa con rồi, chả ngại j cả.

Longnd

Member
ừ, nó là con lai đấy =.=,nhà mình ở cầu vượt hòa cầm khá xa trung tâm TP :D
- Bạn không ngại nhưng sợ mình ngại :D, đùa đấy nếu rước được 1 em về thì khi đó sẽ cho bạn sang thăm em nó thường xuyên ^^

hatran

Member
Lần đầu tiên mới biết có cpm zai yêu mều đấy. Thế cuối tuần này rảnh chạy xuống nhà chị Thủy thăm các bé đi cậu. Tôi cũng bồng 2 đứa nhà tôi sang tiêm vacxin luôn. con nhà bạn gái hử, đợi vài tháng nữa đem sang nhà tôi đi, con trai tôi 3 tháng rồi đấy, lại đen thui nhìn yêu lắm :)

Longnd

Member
vậy cuối tuần là thứ 7 hay chủ nhật vậy :D,mình yêu mèo từ nhỏ rùi chứ không phải bây h mới yêu :p

Boo Boo

Member
Mời các bạn qua top mèo con nhà Bơ Sữa nhé.
Mèo ở top này đã đi nhà mới hết rồi ạ. Em Bé Xíu cũng đã ra đi.
Mod đóng topic giúp em với. Em cảm ơn.

Longnd

Member
@hatran: đến nhà nói thế nào đây, lỡ chồng bạn ra mở cửa nói đến thăm mèo liệu tin nổi không :)),cơ mà không biết địa chỉ nhà bạn :D
@boo boo: qua nhà mới của chị nào :D