• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Zorro nhà em đã mẹ tròn con vuông, mời cả nhà chia vui cùng em

truongan898

Member
Hôm qua các bé đã được 3 tuần tuổi, bé nặng nhất được 2kg, bé nhỏ nhất được 1,8kg
Ảnh các bé em chụp hôm qua khi được đúng 3 tuần tuổi

rottweilord

Member
Xin chúc mừng mr. truongan898 nhé. Nhẽ mình xấu tính, cứ trông thấy rott con là phê. Zo thì nổi tiếng rồi, trông đám cún con lại càng thích. Thích nhất là đọc những bài viết như nhật ký của cô bé đồng hương Kim Nấm Chột về Zo. Hôm nào mình phải ghé qua để hỏi cách vượt qua sự hồi hộp khi nuôi Rott đẻ mới được. Lơ còi nhà mình cũng sắp đi lấy chồng, hồi hộp ngay từ bây giờ rồi đây.

truongan898

Member
Xin chúc mừng mr. truongan898 nhé. Nhẽ mình xấu tính, cứ trông thấy rott con là phê. Zo thì nổi tiếng rồi, trông đám cún con lại càng thích. Thích nhất là đọc những bài viết như nhật ký của cô bé đồng hương Kim Nấm Chột về Zo. Hôm nào mình phải ghé qua để hỏi cách vượt qua sự hồi hộp khi nuôi Rott đẻ mới được. Lơ còi nhà mình cũng sắp đi lấy chồng, hồi hộp ngay từ bây giờ rồi đây.
Rất vui được chia sẻ niềm vui này cùng với bác, anh em nuôi rott là thế mà, cứ thấy rott ở đâu là máu lại sôi lên, không kìm được sự phấn khích. Có thời gian mời bác qua nhà em thăm các bé và bà mẹ đảm đang Zo

my_lucky

Active Member
Ơ ông bạn tôi ơi, con đực tôi tự tay đánh dấu sao giờ đã tháo cái dây buộc cổ rồi thế ??? định đánh tháo của tôi phải khôngx-(x-(%-(

truongan898

Member
Ơ ông bạn tôi ơi, con đực tôi tự tay đánh dấu sao giờ đã tháo cái dây buộc cổ rồi thế ??? định đánh tháo của tôi phải khôngx-(x-(%-(
Bác ơi nó lớn nhanh quá em phải tháo ra không thì thành thắt cổ em nó mất, vẫn còn nguyên hình cái dây buộc đấy, không lẫn đâu được bác ah. Tình hình trong đó sao rồi bác? từ nay đến khi tới show còn 2 ngày nữa cơ, vi vu thoải mái bác nhỉ? anh em vào đó có "món" gì lạ lạ mà được ăn ra đây kể em với nhá

my_lucky

Active Member
Hê hê, vô đây chơi đi ông, toàn rott với rott đây này, nhìn ngon mắt lắm nhưng không " ăn " được:D