• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Zorba - mặt ngu ngu của nhà em

nhimseo

Member
đúng đó ,thêm ảnh nữa đi ,mỗi cải ảnh đầu gấu kia thì chưa doạ đc ai đâu :X :x

wildcatz1494

Theo yêu cầu post thêm hình đây !!!! :)):)):))

Giả khờ đấy ! Chứ thằng này cắn phá thấy sợ luôn !

Ý chà ! Sao mà chụp hoài thế !

Oáp ! Buồn ngủ quá !

Phu Dung

Moderator
He he, Zorba nhà bạn là đặt tên theo nhân vật trong truyện phải không? Cơ mà mình biết có 2 quyển có nhân vật chính tên Zorba: Con mèo dạy hải âu bayAlexis Zorba-con người hoan lạc. Bạn dặt tên cho nó theo truyện nào thế? :D

moimm

Member
Hồi trước mình cũng muốn đặt tên Zorba cho mèo nhà mình đấy :) Tên đấy hay ghê Bé Zorba này trông dễ thương quá, nhưng mà không béo như Zorba trong Con mèo dạy hải âu bay

wildcatz1494

Hi hi , thằng Zorba nhà em theo tên bé Zorba trong Chuyện con mèo dạy con hải âu bay " ! Nói vậy chứ thằng Zorba này quậy tưng bừng , hôm nay nó vừa phá cuộn khăn giấy nhà em thành đống giấy lộn đấy ! ;;);;);;);;)

wildcatz1494

Hồi trước mình cũng muốn đặt tên Zorba cho mèo nhà mình đấy :) Tên đấy hay ghê Bé Zorba này trông dễ thương quá, nhưng mà không béo như Zorba trong Con mèo dạy hải âu bay
Hi hi ! Thằng Zorba mới là thành viên nhà mình được hai tuần thôi !!! Nên sau này mình quyết vỗ béo em nó !!!!:love struck::love struck::love struck::love struck:

moimm

Member
Ừ cứ từ từ, bọn trẻ con này đến khoảng hơn 3 tháng mới thấy có thịt và mỡ :D

ruồi bẹp

Active Member
chài ơi cái mặt "ghê gớm" thế kia bạn kêu mặt ngu :))
Zobra nhà bạn thế là còn có da có thịt hơn mấy thằng ngày trước mình tha về nhiều :D

cun0206

Member
nhìn cái ảnh bé che mặt ngủ ghét thế không biết. chịu khó vỗ béo cho bé thêm tý nữa có vẻ hơi suy dinh dưỡng đó

wildcatz1494

Có mập hơn không ? Bây giờ em nó ăn như hổ , ngày đến mấy lần !!!!

He he he ! Mặt kì quá !

Thôi chết rồi! Xấu hổ quá !

Ngơ ngác !!!!

Đợi cơm !

ngudaymuon

Active Member
Sao moị người lại thấy chàng ta đầu gấu nhỉ? Mình lại thấy hắn hiền hiền thế nào ý. :D

wildcatz1494

Thế mới nói thằng này có tài giả nai đấy !!! Đầu gấu ở chỗ cắn người và phá đồ đạc cơ !!!!:(:)(:)(:)((

meomum

Member
Đẹp trai, nhất định đẹp zai, trông cái mặt sát gái đến thế, he he:))

meonho124

Member
Lúc bé lúc nào nhìn người chúng nó đứa nào chẳng khẳng khiu như thế , mèo này phải 3,4 tháng trông mới mập mạp ra được :D
Trông mấy ảnh sau bé mập ra rồi đó , bạn chăm khéo ghê , nhìn cái mặt hiền lành ngô ngố , dễ thương không chịu được :D

wildcatz1494

Lúc bé lúc nào nhìn người chúng nó đứa nào chẳng khẳng khiu như thế , mèo này phải 3,4 tháng trông mới mập mạp ra được :D
Trông mấy ảnh sau bé mập ra rồi đó , bạn chăm khéo ghê , nhìn cái mặt hiền lành ngô ngố , dễ thương không chịu được :D
Thằng này hay giả nai lắm ! Càng lớn càng phá !!! :(:)(:)(:)(:)((