• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Zenka nhà mình, anh em vào chém nhẹ tay hì hì !!! ............

Status
Không mở trả lời sau này.

Hung.tinhyeu

Active Member
Bố mẹ zenka :
thông tin đã lâu rồi mà vẫn tìm đươc hay quá em!ông ngoại zenka là future một con có tiếng tăm bên mĩ đó.bà nội là betty cũng rất đẹp,hình chụp cùng heatbreaker không phải là betty.[/QUOTE]

Vậy bạn cho mình biết thêm thông tin về Betty được không bạn ?.

hoanghai82

Member
thông tin đã lâu rồi mà vẫn tìm đươc hay quá em!ông ngoại zenka là future một con có tiếng tăm bên mĩ đó.bà nội là betty cũng rất đẹp,hình chụp cùng heatbreaker không phải là betty.
Vậy bạn cho mình biết thêm thông tin về Betty được không bạn ?.[/QUOTE]
em xin trích dẫn thông tin gia phả của betty bên web của VBKC

Manh Cuong

Member
Zenka dạo này đang phát triển rất sung mãn,mong rằng sẽ tiếp tục cho ra những sản phẩm tốt !!!

jenny_Q

Vietpet sponsor
cường toàn cho zenka ăn cơm với nước mắm hay sao ý nhỉ mà mầu lông càng ngày càng vàng thế nhỉ cho ăn ít thôi không em nó lại đổi mầu bây giờ

jenny_Q

Vietpet sponsor
em dolce đăng ký hạng cân trên 45kg rồi thế chủ tịch hiệp chưa biết ah chán nhỉ :x

Manh Cuong

Member
to Hoàng: không có gì bất ngờ dolce là con zai của Zenka đã đăng hình ở trên mọi người đã xem rồi đó
to Hiệp: festival mà lạnh quá chắc cho Zenka đi thôi :D

jenny_Q

Vietpet sponsor
thế cường định đăng ký cho zenka thi hạng cân bao nhiêu có 3 hạng cân cho bạn lựa chọn
1 hạng 4,5 lạng
2 hạng 4,5 kg
3 hạng 45 kg bạn trả lời sớm nhé để anh em đăng ký thi còn kịp:x

Manh Cuong

Member
thế cường định đăng ký cho zenka thi hạng cân bao nhiêu có 3 hạng cân cho bạn lựa chọn
1 hạng 4,5 lạng
2 hạng 4,5 kg
3 hạng 45 kg bạn trả lời sớm nhé để anh em đăng ký thi còn kịp:x
Đoạt vô địch hạng ruồi rồi !!! .............................................. :-h

jenny_Q

Vietpet sponsor
vô địch thì khao đi còn chờ gì nữa cứ gào ầm hết cả lên8->

hienlam

Member
Đây là bố của Silver nhà mình đây mà :x . Nhưng tương lai chắc to hơn bố :)):))

hienlam

Member
tùng lâm ở hàng khoai đúng không vậy????................................
Trước mình ở Hàng Khoai đấy. Giờ mình ở Phố Huế rồi bạn. Ở trong này mình nhìn có nhiều ae quen lắm, hình như toàn gần phố nhau :)):))

Status
Không mở trả lời sau này.