• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Yorkshire Terrier T-Cup vừa sinh em bé !!!

Nhà mình có 1 cặp Yorkshire T-cup, chắc cả nhà cũng biết lâu rồi, bạn nào muốn xem lại hình chó ba & mẹ thì vào lại link này nhé

http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=21211&page=5

E nó vừa sinh được vài ngày, mẹ tròn con vuông, 1 trai 1 gái. Cảm ơn bác sĩ Nghĩa & các bạn y tá ở chỗ bác sĩ rất nhiều :love struck::love struck::love struck:

3 ngày tuổi, bé xíu như con chuột :D

Bonus thêm hình chó ba ngày còn nhỏ- 3,4 tháng tuổi

Chó mẹ ngày nhỏ

Để xem thêm hình chó ba mẹ lúc trưởng thành cả nhà chịu khó vào link topic cũ của mình nha :love struck:

Ka_sea

Member
Chúc mừng bạn nha
Thế là 4r lại có thêm thành viên xinh xắn made in Việt Nam rồi :-bd:-bd

ZaraZara

Chúc mừng bạn, có tiêm 2 bé Yorkie dể thương quá. Mình cũng có 1 em Yorkie 10 tháng tuỗi, bé là cái ten Zara.
Ỡ Sàigon hiêm người nuôi Yorkshire Terrier, mong dươc giao lu với bạn.

Em dễ thương không các bạn?

0909082151

chuot1806

dòng chó này nhìn cute cực
cộng thêm giống này có kích thước nhỏ nên nhìn đã và thích

Chúc mừng bạn, có tiêm 2 bé Yorkie dể thương quá. Mình cũng có 1 em Yorkie 10 tháng tuỗi, bé là cái ten Zara.
Ỡ Sàigon hiêm người nuôi Yorkshire Terrier, mong dươc giao lu với bạn.

Em dễ thương không các bạn?

0909082151
chào bạn, mình rất vui được giao lưu và trao đổi kinh nghiệm về Yorkshire với bạn. Bạn add nick yahoo tien_va_kem , hoặc email vào địa chỉ tien_va_kem@yahoo.com nhé :love struck:

mình tên Lan Anh , sdt 0909 0808 88

aloha_0912

yêu quá cơ!!!!hihi bao h mình mới có mấy em này để chơi nhỉ hihi thích lắm lắm

yêu thật đó!!! giá như có mấy em này về chơi cùng thì nhất luôn.chúc mừng chị nhé!!!

yêu quá cơ!!!!hihi bao h mình mới có mấy em này để chơi nhỉ hihi thích lắm lắm

yêu thật đó!!! giá như có mấy em này về chơi cùng thì nhất luôn.chúc mừng chị nhé!!!
hihi, cảm ơn Thơ :love struck::love struck::love struck::love struck:

puppylover2010

Co/Chu oi.Co/chu co ban khong vay.cho con xin cai gia nha.khong biet la con hay khong.nhung neu het.tu day toi he la them baby nua khong.co cho con biet nha.co con xin cai gia.con thit giong cho nay lam.voi lai con bi di ung voi cho.tuy loai thoy.nhung loai nay thi khong bi.co cho con biet cai gia nha,voi gioi tinh cua may baby nua.cho con dat coc mot con nha.Con chua co nuoi cho bao gio, voi lai con la hoc sinh,chi moi co 13 thoi,nhung tu thich cho qua,nen co de gianh tien mua,co cho con cai gia hoc sinh thoi nha co

:)

zay la sao co.co cho con hoi la co ban khong
chào em, để mấy bé chích ngừa đầy đủ thì chị sẽ bán.

Do topic này không phải để buôn bán. Nên nếu e quan tâm có thể liên lạc với chị 0909 0808 88 Lan Anh. Hoặc nick yahoo tien_va_kem

zin zin

Member
bạn có 2 em yorkshire terrier siêu kute đó, chúc mừng bạn nha:love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck: