• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Yackomo - vnstandard-rott

manhnm

Member
Cám ơn AE đã động viên và hưởng ứng. Xin gửi tới mọi người thêm 1 tin vui, Diva đã sinh được 8 nhóc 4 đực, 4 cái.

Xin thông báo tới toàn thể AE yêu ROTT chưa sở hữu được đợt rồi, linhty sẽ ghi lại danh sách những AE đăng ký trước để có thể cập nhật và thông báo tình hình đến mọi người và có ưu đãi đặc biệt cho tất cả những AE đăng ký sớm.

Một lần nữa xin cám ơn về sự ủng hộ của mọi người.

dungvoi_hp

Member
Song Hỷ Lâm Môn

Chúc mừng Anh Mạnh & Linh nhé ! quả như đúng lời chúc của em lần trước nha, Diva đã sinh mẹ tròn con vuông rồi, tỉ lệ đực cái lại quá đẹp 4:4 . Anh chăm các bé thật tốt vào anh nhé, đây là hậu duệ của EDI (chó cha) & DIVA (chó mẹ) dòng nhập Secbia đấy AE :-bd. hãy nhanh chân đăng ký nếu những ai yêu Rott ở ngoài Bắc nhé =D>=D>=D>=D>=D>
P/S : AE HP đăng ký 1 em cái Linh ty nhé

manhnm

Member
Fail mất rồi Dũng ơi, buồn quá, HN nắng nóng rồi lại mưa tất cả các Em viêm phổi một loạt rồi.

Không sợ nắng nóng, không ngại gió rét nhưng sợ nhất trời ẩm thấp và nhiệt độ thay đổi đột ngột, cái ngại nhất thì lại đúng ngày Diva sinh. Thật buồn, xin lỗi tất cả AE đã làm mọi người thất vọng.

phamcpc

Member
Vậy là không còn e nào hả chú Mạnh! Tiếc quá nhỉ!! Chia buồn cùng gia đình chú!

dungvoi_hp

Member
Chia buồn

Em chân thành chia buồn cùng Anh nhé !
Có Nhân Hoà mà chẳng gặp được Thiên Thời & Địa Lợi Anh nhỉ ! Tiếc quá đi mất, thật sự AE HP rất mong chờ hậu duệ của EDI & DIVA này Anh ạ, đành lại phải chờ lứa sau vậy thôi :sick::sick::sick:.

dungvoi_hp

Member
Anh Mạnh ! Yackomo tình hình về Việt Nam ra sao rồi anh ơi ? AE dưới này mong tin quá anh ơi, nếu được Anh cho up ảnh cho anh em yêu Rott được thoả mãn con mắt chút nào anh............chờ tin anh đó..............:drooling::drooling::drooling:

Anh Mạnh ơi tình hình Yackomo về Việt Nam thế naòoi Anh, Anh bớt chút thời gian post ảnh lên cho AE chiêm ngưỡng được không Anh ???????

Anh Mạnh ơi tình hình Yackomo thế nào rồi anh cho anh em xin ít thông tin đi anh ??????????????

manhnm

Member
yackomo-von-der-alten-festung-vnstandardrott

Vnstandard-rott xin giới thiệu thành viên mới.

Yackomo von der Alten Festung

Sinh ngày 27.3.2009

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Bác chủ topic cập nhật ảnh mới nhất của em nó đi, mấy ảnh này có lần bác post rồi mà .....

Em này nhìn khủng phết nhỉ. em này nhập hả bác, mà em này nhập thì nhập ở đâu về hả Bác. Đúng là một chú rott đẹp. Chúc mừng! Mà bác post thêm một số hình của em nó để anh, em được chiêm ngưỡng nhé.

john.lady

em này nhìn mặt hầm hố quá ta :) bác thường xuyên up ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng nha bác :D