• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Yackomo - vnstandard-rott

manhnm

Member
Cập nhật thông tin tới các ACE yêu Rott thành viên mới của VSR.

Yackomo Sinh ngày 27-3

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc mừng em đã có thành viên mới nhé. đây sẽ là luồng gió mới thúc đẩy phong trào rottweiler miền bắc phát triển ngày càng mạnh.

thân chào.

dungvoi_hp

Member
Yêu Rott

Chúc mừng anh Mạnh nhé, bé này nhập về bao giờ vậy anh, lần trước tháng 3/2010 em qua trại anh hình như chưa có bé này phải không anh, bé này đầu thủ ,mặt mũi ghê quá anh ơi, anh đang để dưới trại ở Phú Diễn - Từ Liêm HN đấy hả anh,trong Nam có anh Sơn ,anh Doanh..ngoài Bắc có anh Mạnh đó nha.Chờ tin vui từ trại của anh Mạnh :-bd:-bd:-bd

Thanh_arch

Member
Xin chúc mừng VSR:-bd
cu cậu này hứa hẹn sẽ làm rạng danh VSR đây, ấn tượng mạnh quá anh M ah:)
Em nó sinh 27-3 của năm bao nhiêu vậy? 2007 hay 2008? Em nó có giải gì không bác?

manhnm

Member
Cám ơn Bác sonnguyen, thật sự thì chưa bao giờ Em hết lửa cả, chỉ có điều bận quá nên ..., thế mà nói chuyện với Bác lại bị cháy lại đấy thôi, bằng chứng là Yackomo nè. Lần sau chỉ nói chuyện khác thôi, Rott chỉ hỏi thăm tình hình rồi chuyển không đi sâu không lại bị Bác làm cho cháy suốt cũng mệt :D.

Ngày mai Yackomo về tới VN Dũng àh, khi nào Yackomo về tới VN mình sẽ cập nhật thêm.

manhnm

Member
Xin chúc mừng VSR:-bd
cu cậu này hứa hẹn sẽ làm rạng danh VSR đây, ấn tượng mạnh quá anh M ah:)
Em nó sinh 27-3 của năm bao nhiêu vậy?
Đến 27-5 là được 14 tháng tuổi đó Thành.

dungvoi_hp

Member
Yackomo

Vâng, vậy khi nào về VN anh Mạnh up date thường xuyên cho AE ngoài Bắc đỡ cơn nghiền nhé , vì từ HP lên HN ngắm Rott còn trong khả năng chứ vào chỗ anh Sơn anh Doanh thì xa quá không thu xếp được, anh có dự định chọn cô Cami hay cô Diva làm bà cả cho Yakomo không anh ? Khi nào trại mình có Puppy Rott anh Mạnh & Linhty nhớ thông báo cho AE chia vui cùng . thân chào AE:wave::wave:

tran huy hoang

Active Member
Yackomo tên nghe có gì mang âm hường Nhật Bản nhỉ !!!:thingking:
Xin chúc mừng vnstandanrd-rott có Cu Rott đẹp nhé !

dungvoi_hp

Member
Yackomo

Anh Mạnh cho em hỏi Yackomo nhập từ Secbia luôn đấy hả anh ? 14 tháng tuổi mà nhìn coi bộ tướng tá ghê quá anh ơi:-bd:-bd:-bd

dungvoi_hp

Member
Anh Mạnh ơi khi nào Yakomo về anh up ảnh lên luôn cho anh em đỡ nghiền nha anh. Anh cho em hỏi Atra và Diva đã cô nào đẻ chưa anh ? Edi anh vẫn cầm à, anh có định chuyển nhượng bớt em Đực nào đi không anh ? hihi Anh cầm nhiều quá những 3 em Đực , khi nào có ý định san sẻ dòng Rott đẹp Secbia anh thông báo cho anh em được biết nha !

manhnm

Member
Anh Mạnh ơi khi nào Yakomo về anh up ảnh lên luôn cho anh em đỡ nghiền nha anh. Anh cho em hỏi Atra và Diva đã cô nào đẻ chưa anh ? Edi anh vẫn cầm à, anh có định chuyển nhượng bớt em Đực nào đi không anh ? hihi Anh cầm nhiều quá những 3 em Đực , khi nào có ý định san sẻ dòng Rott đẹp Secbia anh thông báo cho anh em được biết nha !
Nhất định rồi Anh sẽ up hình lên sớm nhất.

Về Diva thì khoảng ngày 10 này sẽ sinh, bố của đàn nhóc vẫn là EDI thôi, vì EDI cho con rất đồng đều và một số AE vẫn mong muốn có 1 pp của EDI.

Sau lứa này mình cũng định nhượng lại EDI cho AE nào có ý định nhân giống như thông tin mình đã đưa trước đây.

Cám ơn bạn đã quan tâm.

phamcpc

Member
Cảm ơn chú M! Chúc chú SN vui vẻ nha! Hy vọng là a sẽ vẫn còn cơ hội được chia vui cùng gia đình chú! Chúc thành đạt vui vẻ và hạnh phúc

lkdh24

Member
Chúc mừng anh Mạnh nhé, bé này nhập về bao giờ vậy anh, lần trước tháng 3/2010 em qua trại anh hình như chưa có bé này phải không anh, bé này đầu thủ ,mặt mũi ghê quá anh ơi, anh đang để dưới trại ở Phú Diễn - Từ Liêm HN đấy hả anh,trong Nam có anh Sơn ,anh Doanh..ngoài Bắc có anh Mạnh đó nha.Chờ tin vui từ trại của anh Mạnh :-bd:-bd:-bd

thì ra là trại của anh Mạnh ở Diễn à? anh cho em địa chỉ với nhé, em muốn ghé qua chơi.
mong sớm nhận đươc thông tin từ anh
thanks

linhty

Member
thì ra là trại của anh Mạnh ở Diễn à? anh cho em địa chỉ với nhé, em muốn ghé qua chơi.
mong sớm nhận đươc thông tin từ anh
thanks
Mời bạn ghé qua trại mình chơi, bạn cứ đi xuống đường Cầu diễn, hỏi Nhà Văn hóa huyện Từ Liêm rồi hỏi tiếp Trường cấp 2 Phú Diễn và alo cho bên mình sẽ có người ra đón

KimCuong

Active Member
Chúc mừng Mạnh và linhty nhé! Yackomo rất đẳng cấp đó. Rất vui là Hà Nội ngày càng có nhiều Rott đẹp rồi. =D>

@ linty: Anh muốn xuống thăm trại nhưng phải có người dẫn đường có được không em? :thingking:

linhty

Member
@ anh Kim Cương: OKIE anh, lúc nào anh đi được báo em. Chiều nay anh rảnh không?

dungvoi_hp

Member
Nhất định rồi Anh sẽ up hình lên sớm nhất.

Về Diva thì khoảng ngày 10 này sẽ sinh, bố của đàn nhóc vẫn là EDI thôi, vì EDI cho con rất đồng đều và một số AE vẫn mong muốn có 1 pp của EDI.

Sau lứa này mình cũng định nhượng lại EDI cho AE nào có ý định nhân giống như thông tin mình đã đưa trước đây.

Cám ơn bạn đã quan tâm.
Vâng, vậy thì tốt quá rồi, đợt này hy vọng DiVa mẹ tròn con vuông nhiều khoảng 9,10 bé để AE ngoài Bắc có Rottweiler đẹp chơi anh nhỉ ! Chúc anh sức khỏe :-bd . thân chào AE VP

pet_89

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bạn linhty cho mình hỏi Diva và cami của trại mình còn không vậy bạn?lâu lắm không thấy chủ trại post hình