• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Yêu thật lòng

nckt_hiep87

Lời đầu! Xin chúc mọi thành viên trong vietpet đã và đang tham gia tích cực về pet.

Mình xin tự giời thiệu,mình tên Hiệp năm nay 24 tuổi hiện đang ở Khâm Thiên_Đống Đa_Hà Nội.Công Nghề nghiệp:hiện đang làm bảo vệ công viên Thống Nhất.Qua 1 người quen giới thiêu về những thành viên tích cực trong diễn đàn về việc mua bán,tặng pet.
Hiện tại mình đang nuôi 1 em chó ta (mực) đen tuyền (đực).nhưng vì e nó đã có tuổi trước khi mình đi bộ đội về nên chỉ dậy được phần nào.Trước khi đi lính mình đã từng nuôi 1 em vàng và chính tay mình nuôi dậy,nói hơi quá là mình có thể dây được va biết nghe lời.Nhưng vì bị thằng hàng xóm nghen tỵ nên bị đánh bả chết,đến nay mình vẫn không thể quên được.Đến nay thằng hàng xóm đa chuyên nhà(lý do minh ko tiền nói)
Nay mình viết bài nay mong mọi người góp ý,giới thiệu có ai sẵn có cho minh xin 1 bé.Mình hứa sẽ đem hết tâm huyết để nuôi dậy bé.

Xin chân thành cám ơn!
Nguyễn Đình Hiệp
Để tiện liên lạc mong mọi người liên lạc với minh qua số điện thoại 01698929389.Lời đầu! Xin chúc mọi thành viên trong vietpet đã và đang tham gia tích cực về pet.