• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Yêu Chim Bồ Câu đưa thư

Memotel

Chào các anh em yêu chim bồ câu, mình cũng là người rất thích chim bồ câu rất mong được làm quen và học hỏi kinh nghiệm với các bạn.

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Welcome to Memotel

:wel: :wel: :wel: :wel: :wel: :wel: :wel: :wel:

:wel: Chào mừng bạn Memotel tham gia diễn đàn bồ câu :wel:
:wel: :wel: :wel: :wel: :wel: :wel: :wel: :wel:​

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Đĩa VCD bồ câu

có anh em nào lấy dĩa của anh bồ câu chưa :love struck:, rảnh thì anh em post lên cho anh em ở diễn đàn tham khảo nha :love struck: :D
Hi Chấn,

Anh có hẹn anh Bocau khi nào Kyoshari sang nhà anh bocau lấy chim con thì anh qua lấy đĩa luôn. Anh sẽ copy ra cho mỗi người một cái em nhé :)!

kyoshari

Member
yêu chim bồ câu

Chừng nào cặp thái lai kì lân cũa anh bồ câu biết ăn rồi em voi anh BF qua lấy đĩa luôn hình như cặp đó nõ rồi chĩ còn đợi biết ăn :):blusshing:$-)$-)

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Offline 12 Lũy Bán Bích

Hi all,

Nếu không có gì thay đổi đột xuất thì Khoảng 09h30 sáng Chủ nhật này 26/10/2008, nhóm mình offline ở quán 12 Lũy Bán Bích nhé!

Memotel

Thứ 7 này Big có rảnh ko? nếu rảnh cho mình cái hẹn ghé nhà BF tham quan nha, số ĐT của mình: 0933723369, nếu rảnh thì BF nhắn tin mình ghé nhà tham quan cho biết nếu bạn ko phiền.

Chấn PG

Member
Thứ 7 này Big có rảnh ko? nếu rảnh cho mình cái hẹn ghé nhà BF tham quan nha, số ĐT của mình: 0933723369, nếu rảnh thì BF nhắn tin mình ghé nhà tham quan cho biết nếu bạn ko phiền.
bạn ơi thôi để chủ nhật nhóm yêu thích bồ câu mình off ở 12 Luỹ Bán Bích đi rồi sau đó đi cùng với một số anh em ở đó ghé nha anh BF tham quan luôn cho vui >:D<>:D</
P/S anh BF ơi em cũng chưa tham quan nữa nha anh ;;):nerd:

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Tham quan chuồng bigflowerhorn -picpoc

bạn ơi thôi để chủ nhật nhóm yêu thích bồ câu mình off ở 12 Luỹ Bán Bích đi rồi sau đó đi cùng với một số anh em ở đó ghé nha anh BF tham quan luôn cho vui >:D<>:D</
P/S anh BF ơi em cũng chưa tham quan nữa nha anh ;;):nerd:
Memotel rảnh thứ 7 thì ghé thứ 7. Còn nhóm offline ghé chủ nhật :D!

Chấn PG

Member
>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
Topic yêu chim bồ câu đưa thư được vào Box riêng rồi chúc mừng đi anh em :)):party::party::party::wel::wel:

kyoshari

Member
Yêu chim bồ câu

chũ nhật do thức đêm quá nên không ra được với mấy anh :( cặp thái vẫn chưa thấy về chắc mất rồi :D:D:D anh bôcầu cặp thái lai kì lân biết ăn chưa anh :):-bd:-bd:-bd:dancing::chicken::cry::cow::cry:

Chấn PG

Member
anh BF ơi sao em gửi hình rồi mà không hiện được hình vậy trời @-)công tình post hình mấy cái chuồng của nước ngoài ở bên topic chuồng chim bồ câu vậy mà hình không có hiện gì hết :-s /:)

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
anh BF ơi sao em gửi hình rồi mà không hiện được hình vậy trời @-) công tình post hình mấy cái chuồng của nước ngoài ở bên topic chuồng chim bồ câu vậy mà hình không có hiện gì hết :-s /:)
Hiện bình thường mà Chấn PG. Cám ơn bạn nhiều nhé!

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Offline bồ câu -08h sáng 26/10/2008

Khoảng 08h00 sáng mai chủ nhật 26/10/2008, anh em gặp nhau ở Quán 12 Lũy Bán Bích (Đi từ đường Tân Hóa -chân cầu Rạch Ông buông đi thẳng qua cầu Tân Hóa 150m bên phải, kế bên Quán ăn Đài Cát). Tốt nhất có đi thì thông báo trước anh em nhé!

Anh em cố gắng đến đúng giờ nhé! Vì còn có thể ghé anh 13 tham quan nữa mà thời gian thì có hạn :). (Mình thì hơn 06h00 đã có mặt ở đó rồi :D )

Chấn PG

Member
Khoảng 08h00 sáng mai chủ nhật 26/10/2008, anh em gặp nhau ở Quán 12 Lũy Bán Bích (Đi từ đường Tân Hóa -chân cầu Rạch Ông buông đi thẳng qua cầu Tân Hóa 150m bên phải, kế bên Quán ăn Đài Cát). Tốt nhất có đi thì thông báo trước anh em nhé!

Anh em cố gắng đến đúng giờ nhé! Vì còn có thể ghé anh 13 tham quan nữa mà thời gian thì có hạn :). (Mình thì hơn 06h00 đã có mặt ở đó rồi :D )

anh Tullyking save lại bản đồ đi ;;)=))mốt về VN còn biết đường tới quán 12 :blusshing::)):)):party:

tullyking

Member
Save lại rồi, cám ơn Chấn, mai mốt đi mình đi lạc thì nhờ mấy chú racing dẫn đường về :)

conech

Hôm trước đi off không được rồi, buồn ghê. Bữa nào off nhất định phải đi mới được

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Bồ câu con của Kyoshari và jerrykid0290

Hi anh bocau, cặp bồ câu kỳ lân con anh hứa cho kyoshari biết ăn chưa anh? Khi nào được thì anh post lên diễn đàn, em với kyoshari sẽ sang nhà anh sẵn lấy đĩa CD bồ câu về copy ra cho mọi người luôn nha anh, cám ơn anh nhiều nhiều!

Còn cặp thái trắng con cho jerrykid0290 chắc còn bé hả anh? Kỳ này jerrykid0290 sướng nha, có cặp thái trắng Trung quốc số dách bay thi thử với chiến binh trắng của anh vinhnguyentom.
Còn Kyoshari sẽ có chim kỳ lân đua với kỳ lân của căn cứ bigflowerhorn -picpoc nha :D! Có nhà tài trợ là nhất rồi còn gì :-bd? Chỉ phải lo cho chúng ăn và tập luyện thôi!

bocau

Member
cặp trứng thái kỳ lân của kyỏsai bị mưa tạt nên hư mất tiêu rồi, giờ cặp kỳ lân cha mẹ đang ấp trứng mới, còn thái trắng của triết mình hứa tặng bây giờ biết ăn rồi, triết em qua bắt được rồi, còn cặp thái trắng gốc trung quốc của jerrykid vừa nở được mấy ngày vì thiếu bồ câu vú nên mình đành hi sinh để cặp bồ câu bi xám vú cặp thái trắng gốc, còn cặp thái trắng gốc trung quốc thì đang vú bồ câu vảy cá. jerrykid giờ em có trùng vú thì có thể qua bắt luôn cũng được