• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xu ngày vào thu

Trang Green

Em xin chào các anh chị.

Hôm nay em xin phép các anh chị cho bé Xu tham gia đại gia đình Vietpet.
Em là new member, nếu có gì không phải mong các anh chị chỉ dạy thêm.

Xu 6 tháng tuổi, mặt còn thơ ngây.

Hớn hở đi off.

Xu ngày vào thu :D

Lần đầu cháu nó thấy con thạch sùng :D

Thực ra thì cháu nó trông như thế này :D

yeuketoan89

Active Member
hjhj, cái ảnh cuối nhìn mặt Xu buồn cười quá Trang ơi, sao e ko up ảnh to nhìn cho rõ ý

Trang Green

@ThanhKi: Xu nó 25 kg rồi anh ạ :D
@ Anh Huy: nói ra thật xấu hổ, em k biết làm tnào để ảnh to hơn T.T
@ Lee: mình gặp bạn hôm đi off phải k? :)

vananh081

Member
XU đẹp hơn trong ảnh nếu nhìn ở ngoài, ở ngoài XU bá đạo hơn nhiu.....hehe.bit chị không trang?

[_ee

Member
Hi Trang :-h
Hi mọi người ;)

Ai biết mình thì dơ tay để mình có dịp nhận bà con nhé ! :p

yeuketoan89

Active Member
XU đẹp hơn trong ảnh nếu nhìn ở ngoài, ở ngoài XU bá đạo hơn nhiu.....hehe.bit chị không trang?
thề có chúa là nghĩ mãi t vẫn ko hiểu ý Vân Anh là nhìn Xu nhìn ở ngoài đẹp hơn hay trong ảnh đẹp hơn ý :D
" Xu đẹp hơn trong ảnh nếu nhìn ở ngoài " câu này tức là sao:-/:-/:-/:-/:-/:-/

XoanQuay

Member
trông cái mặt thời thơ ấu của Xu mà ko nhịn được cười, ảnh cuối cười gian thế :))

Trang Green

@ Chị Vân Anh: Senior Member thì em biết trước cả khi vào Vietpet ấy chứ :D
@ Anh Dũng: em rình mãi mới chụp được đấy anh ạ :D

XoanQuay

Member
kaka khỏi rụng lông mõm chua anh....
đang mọc lại dần dần rồi em ạ! đợt này đang kết hợp điều trị, ăn uống toàn rau + thuốc mát gan + bôi thuốc hàng ngày, tình hình còn nan giải lắm, được cái vẫn ăn uống cực tốt mặc dù bắt ăn toàn rau hehe, chỉ ước mơ sau này lông lá tươi tốt như bop, khi nào rảnh cả em và Mom ra chơi nhé! dạo này đông vui lắm:))

vananh081

Member
đang mọc lại dần dần rồi em ạ! đợt này đang kết hợp điều trị, ăn uống toàn rau + thuốc mát gan + bôi thuốc hàng ngày, tình hình còn nan giải lắm, được cái vẫn ăn uống cực tốt mặc dù bắt ăn toàn rau hehe, chỉ ước mơ sau này lông lá tươi tốt như bop, khi nào rảnh cả em và Mom ra chơi nhé! dạo này đông vui lắm:))
hehehee, vâng, cố gắng điều trị cho nó còn xinh đẹp anh ah, chứ hôm em nhìn thấy trông lão hóa nhanh quá.