• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xoáy Thái Nhà Vinh_quangnam!

Chào mọi người!Gửi mọi người vài tấm hình đàn xoáy thái con mới đẻ
Thêm hình đây bà con ơi!:

Hôm nay tụi nó được mấy ngày rồi hả anh? Chủ nhật này em sẽ cố sắp xếp để lên thăm anh!

Chào em!

Hôm nay tụi nó được mấy ngày rồi hả anh? Chủ nhật này em sẽ cố sắp xếp để lên thăm anh!
Hôm nay đàn thái con được 12 ngày đó em.uh sắp xếp lên anh chơi,cũng lâu lắm rồi em kô lên nhà anh:D

Ồ!Cún con mới 12 ngày tuổi mà xoáy lưng đã rõ ràng thế nhỉ:-bd.Mấy em này nhất định sẽ có màu lông giống cha mẹ(cả hai đều có màu đỏ lửa)Không biết anh Vinh có ý định sẽ gả mấy em này không,hay là để nuôi hết nhỉ:)):)):))?Thêm mấy em này nữa thì đàn chó nhà anh Vinh dễ cũng có đến hơn tiểu đội rồi đấy ạ:))?Chúc mừng anh VINH QUẢNG NAM nhé!

microsort

Member
Tụi nó mở mắt chưa anh Vinh ơi , mới có mấy ngày chưa gặp mà tụi nó to khiếp nhỉ .Con bố và mẹ nó đâu rồi anh ơi , đưa lên cho bà con xem luon đi .Mà anh nhớ là thằng bạn em ngoài HN có đặt 1 con đấy nhé.

KimCuong

Active Member
Chúc mừng anh VINH_QUANGNAM! Lâu lâu rồi mới thấy có anh em đưa đàn Xoáy Thái lên Diễn đàn.

Bọn nhóc rất đẹp, đúng màu chuẩn của Xoáy Thái.

Chúc bọn nhóc hay ăn chóng lớn và cực kỳ khoẻ mạnh! Đồng thời chúc mừng anh VINH_QUANGNAM nhé!

Chào anh Tuấn!

Ồ!Cún con mới 12 ngày tuổi mà xoáy lưng đã rõ ràng thế nhỉ:-bd.Mấy em này nhất định sẽ có màu lông giống cha mẹ(cả hai đều có màu đỏ lửa)Không biết anh Vinh có ý định sẽ gả mấy em này không,hay là để nuôi hết nhỉ:)):)):))?Thêm mấy em này nữa thì đàn chó nhà anh Vinh dễ cũng có đến hơn tiểu đội rồi đấy ạ:))?Chúc mừng anh VINH QUẢNG NAM nhé!
Con xoáy mẹ đẻ 4 con nên chăm cũng nhàn và sữa cũng tốt anh ah:D.Cũng có vài anh em hỏi thăm đàn con nhưng cứ chờ chó con hơn 2 tháng mới được ạ!Cảm ơn anh nhiều nhé!

namjerry

Member
Chó con đẹp quá anh Vinh à ! Post thêm ảnh cho mọi người cùng chiêm ngưỡng đi nào !
Chúc bọn nhỏ mau ăn chóng lớn và khoẻ như trâu :D , tụi nó sinh tuổi trâu mà :))

Chào em Nam!

Chó con đẹp quá anh Vinh à ! Post thêm ảnh cho mọi người cùng chiêm ngưỡng đi nào !
Chúc bọn nhỏ mau ăn chóng lớn và khoẻ như trâu :D , tụi nó sinh tuổi trâu mà :))
hihihi.Đúng là tụi nó khoẻ như trâu em ah!mai anh sẽ đưa thêm hình của tụi nó lên.Cảm ơn em nhiều nhé!:D

Chào Quý đạt!

Ông bà mình đã nói rồi:Gieo gì thì gặt nấy thôi phải không em?:D Cảm ơn em rất nhiều!

namjerry

Member
Anh Vinh tiếp tục topic này đi chứ , post thêm ảnh xoáy Thái cho mọi người cùng xem nào !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Anh Vinh tiếp tục topic này đi chứ , post thêm ảnh xoáy Thái cho mọi người cùng xem nào !!!!!!!!!!!!!!!!!!
Xin mạn phép của anh VINH-QUẢNG NAM mượn TOPIC này để post thêm ảnh xoáy Thái để mọi người cùng chiêm ngưỡng,vì đàn xoáy Thái này cũng thuộc về gốc gác dòng xoáy Thái nhà anh VINH.Một điều thật đặc biệt là vì tình nghĩa đàn chó này đang có mặt ở phố núi PLEIKU.Xin trân trọng những tình cảm của anh VINH-QUẢNG NAM,TUẤN.PLEIKU sẽ nuôi dưỡng đàn cún con này thật bụ bẫm và hiệu quả để đáp lại tấm thân tình của một người bạn rất chân tình.Xin gửi vài hình ảnh đàn cún con mới sinh được 2 ngày để mọi người cùng chiêm ngưỡng.Xin cảm ơn các bạn đã xem ảnh.

leuleu

Member
hehehehe mấy bác bữa nào vào quảng nam thăm mấy chú nhóc này hú lên cho vợ chồng em đi theo với hehehhehe

THÊM VÀI HÌNH ẢNH:

Bé gái và cún xinh:
Ôm đầu Rồng
Bên cây ThầnTài
Cảm ơn các bạn đã xem hình!

Chào Vinh

Chào mọi người!Gửi mọi người vài tấm hình đàn xoáy thái con mới đẻ

Mấy baby xoáy Thái bụ bẩm dễ thương quá , hình nầy mới 12 ngày mà to dữ "he" :-bd:-bd:-bd
Nhớ phần chị 1 bé " boy" đấy nhé ! mà là bé đẹp nhất nữa đấy ! Mojt lần nữa chị chúc mừng Vinh
năm mới có 1 đàn baby xoáy Thái =D>=D>=D> Thân ái!

Chúc mừng bạn đã sở hữu đàn baby xoáy Thái =D>=D> { thỉnh từ nhà Vinh} được 6 con hả bạn ?[/QUOTE]
Cảm ơn!em nó sinh được 5 bé(3trai và 2 gái).Các bé này có vẻ rất hiểu tấm chân tình của QUẢNG NAM và PLEIKU nên rất hay ăn.Vì vậy tuy mới sinh nhưng đã rất bụ bẫm rồi đấy ạ.Mình sẽ thường xuyên đưa ảnh các em nó nên để...khuấy động phong trào chút ạ.:)):-"

benbop

Member
chào bác bàc cò thể cho em đăt găch 1 chú đươc ko đươc thi` sin cho em sô điên thoai

xuandu74

Member
Đàn chó con đẹp quá, chúc mừng anh nhé. Anh pots ảnh bố mẹ của em nó lên nhé