• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xoáy thái nhà Phi Thủ Đức

trantrungphi19

day la hinh em cai va em duc. em gui cho anh Hung xem.may nha em khong danh duoc dau,anh thong cam giup em nha:)

em duc

em cai

hoangtkv

Active Member
Em nào là cái em nào là đực thế bác. Up tiếp hình lên đi em đang quan tâm nhiều. Nếu có thể tách từng em và ghi rõ cân nặng và các thông tin em nó thì tốt quá ạ.

Hung.tinhyeu

Active Member
Em nào là cái em nào là đực thế bác. Up tiếp hình lên đi em đang quan tâm nhiều. Nếu có thể tách từng em và ghi rõ cân nặng và các thông tin em nó thì tốt quá ạ.
2 em trong chuồng là đực được khoảng 40 ngày, cân nặng thì khoảng hơn 6kg, 2 ảnh dưới là em cái, được 50 ngày cân nặng khoảng 7,5kg đến 8 kg. đại loại là vậy vì mới có thông tin sơ sơ thôi, còn chính xác thì phải để bác chủ trả lời.

hoangtkv

Active Member
Nếu đúng như bác nói thì em đang quan tâm đến 2 em cái, nhìn 2 em nó em lại tưởng là đực. Bác Phi cho em biết nguồn gốc và gia phả hai em cái được không? Em đang muốn tìm vợ sẵn cho em cún nhà em.

vanglai213

Active Member
:day dreaming:Chó mẹ đẹp quá ^^........................................................:drooling:

xoáy thái nhà phi thủ đức là number 1 ở việt nam...nói như vậy ko biết có hơi quá ko nhi ? ko chê được điểm gì ca......nếu có cơ hội mong anh phi chuyển nhượng cho mình một em cái made in phi thủ đức thì tốt qua...hi..hiiiiii..........!:D

cuteo9999

Member
ban ơi bầy giờ ngoài hà nội nhiêu chú xoáy thái đẹp lam đủ các loại màu luôn nhà ong phi thủ đức này hình như có mỗi 1 màu đỏ thì phải