• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xoáy thái nhà mình đã sinh baby !

Cuong_Chao

Member
Đàn này đẻ 11 con đều xoáy hết bạn à. Thanks !
Này nói thật langtu_yenthanh nhé ! Tôi thì ko thích tham gia vào chuyện của các bạn ! ai có chó cứ bán , ai mua cứ mua ! Lên bảo thằng em bạn và bạn đừng động vào tôi nhé ! Còn nói có hai đàn đẻ 18 con để đến tết là có ý châm chọc đấy . Còn nói thật tôi ít khi phải up lắm , bởi vì chó của ae tôi không up cũng có người mua ! Chứ ko bao h phải up cho một ngày vui vẻ , up cho một buổi sáng tốt lành , rồi chào buổi sáng , chào buổi tối up trước khi ngủ . Cuộc đời tôi chơi chó chưa thấy ai mà đăng đàn chó đẻ lên 3 ngày mà đã lên đến 17 và 18 trang rồi ! Chó của mình đẹp sao phải up nhiều thế . Sao ko gọi mấy ông chú vào up cùng toàn những chú những bác chơi chó nổi tiếng cơ mà :))))))))))))))))) lại còn cả trại xoáy thái ở Hanoi nữa . Đừng bao h lừa ae mới chơi ! Sao sang bên các giống chó săn bảo không thích CLB xoáy thái miền bắc cơ mà ...........đời mình cũng *** muốn nói đâu các bạn à nhưng các bạn mua chó lên đề phòng nhé ! Ko lại ăn quả đắng đấy , dạo nay bên thái nó nỗi gien có khi đẻ có xoáy có khi không kakakakakakakakaka ngài chủ tịch BÌNH lên lưu ý nhé nhắc ae một tí a ơi

langtu_yenthanh

Active Member
Này nói thật langtu_yenthanh nhé ! Tôi thì ko thích tham gia vào chuyện của các bạn ! ai có chó cứ bán , ai mua cứ mua ! Lên bảo thằng em bạn và bạn đừng động vào tôi nhé ! Còn nói có hai đàn đẻ 18 con để đến tết là có ý châm chọc đấy . Còn nói thật tôi ít khi phải up lắm , bởi vì chó của ae tôi không up cũng có người mua ! Chứ ko bao h phải up cho một ngày vui vẻ , up cho một buổi sáng tốt lành , rồi chào buổi sáng , chào buổi tối up trước khi ngủ . Cuộc đời tôi chơi chó chưa thấy ai mà đăng đàn chó đẻ lên 3 ngày mà đã lên đến 17 và 18 trang rồi ! Chó của mình đẹp sao phải up nhiều thế . Sao ko gọi mấy ông chú vào up cùng toàn những chú những bác chơi chó nổi tiếng cơ mà :))))))))))))))))) lại còn cả trại xoáy thái ở Hanoi nữa . Đừng bao h lừa ae mới chơi ! Sao sang bên các giống chó săn bảo không thích CLB xoáy thái miền bắc cơ mà ...........đời mình cũng *** muốn nói đâu các bạn à nhưng các bạn mua chó lên đề phòng nhé ! Ko lại ăn quả đắng đấy , dạo nay bên thái nó nỗi gien có khi đẻ có xoáy có khi không kakakakakakakakaka ngài chủ tịch BÌNH lên lưu ý nhé nhắc ae một tí a ơi
Mình cũng nói thế này nhé:
- Thứ nhất nick thanhnga1986 đó up là đúng nhà đang có 2 đàn đẻ 20 con lót ổ 2 con còn 18 con của e Nga ở Đại Từ cũng k phải là ae gì của mình cả chỉ là biết qua diễn đàn, cái này ai quan tâm có thể xác minh qua nick thanhnga1986 nhé.
- Thứ 2 nếu bạn biết mình lừa đảo bán chó cho ai bạn có thể bảo người đó qua gặp mình mình trả lại tiền gấp 10 lần số tiền đã mua chó của mình vì nhà mình có địa chỉ đàng hoàng và có số đt mình dưới chữ ký.
-Thứ 3 ai up bên rao vặt cũng biết là nó bị trôi trang nên nó k lên trang đầu được mình up cho lên trang đầu để ai quan tâm có thể đọc.
- Thứ 4 mình là người nuôi xoáy thái lên k có lý do gì mình dìm con chó xoáy thái, hay chê chó xoáy thái vì như vậy khác gì tự hại mình vì mình là người nuôi xoáy thái.
- Cuối cùng xóa dùm bài hộ mình nhé vì mình up sai chỗ.
Nhân tiện Sorry Bác Bình nhé và xóa luôn dùm e đăng ký tham gia clb xoáy thái nhé cho đỡ phải đề phòng. Thanks bác Bình !

Thực sự thấy buồn cho những lời nói của bác Cường cháo. Bác ấy nghĩ rằng mỗi mình bác ấy có Chó :)) .như này chắc CLB xoáy thái sẽ nhanh phát triển lắm ạ =)). E không phải sống bằng việc bán mấy con chó, vậy nên thực sự ko nghĩ chuyện căng thẳng như anh Cường cháo nói.nhà e có 18 con chó của 2đàn e đã từng up ảnh giao lưu .nếu bác Cường ko tin có thể đến thăm :)) .chính vì những chuyện nhỏ thế này mà e ko tham gia CLB đấy ạ.Xin các bác nghĩ thoáng một chút sẽ tốt hơn.

Cuong_Chao

Member
Thực sự thấy buồn cho những lời nói của bác Cường cháo. Bác ấy nghĩ rằng mỗi mình bác ấy có Chó :)) .như này chắc CLB xoáy thái sẽ nhanh phát triển lắm ạ =)). E không phải sống bằng việc bán mấy con chó, vậy nên thực sự ko nghĩ chuyện căng thẳng như anh Cường cháo nói.nhà e có 18 con chó của 2đàn e đã từng up ảnh giao lưu .nếu bác Cường ko tin có thể đến thăm :)) .chính vì những chuyện nhỏ thế này mà e ko tham gia CLB đấy ạ.Xin các bác nghĩ thoáng một chút sẽ tốt hơn.
Phong cách sống của tôi là tôi ko động đến ai ! đừng ai động đến tôi còn ai có j dùng nấy ;)

Phong cách sống của tôi là tôi ko động đến ai ! đừng ai động đến tôi còn ai có j dùng nấy ;)
điều đương nhiên là của ai nấy dùng và cách sống cách suy nghĩ của mỗi người 1 khác.còn cứ nghĩ người khác chọc ngoáy mình hay nghĩ người khác nói xấu ,nói đểu mình...thì nên thay đổi suy nghĩ .Mình là người đàng hoàng bác Cường ạ ,ko nên tạo hiềm khích.Lên diễn đàn là để chia sẻ kinh nghiệm và đam mê,cũng có thể là để kinh doanh .nhưng làm việc gì cũng nên theo chiều hướng tích cực.Đây là comment cuối của e , thân chào !

Tôi không hiểu câu chuyện lắm nhưng thấy đồng chí này đưa hình cười sằng sặc nhìn nó hơi chối với lại cách ăn nói có khi phải xem lại vì chính đồng chí này ăn nói mới châm chọc người khác mà hình như còn chửi thề nữa vì câu chửi nó mới bị biến thành 3 dấu ***. Chưa biết đã tài giỏi hơn ai nhưng nói kiểu thế này tôi nghĩ đầu cũng k cao lắm.

Bác cho địa chỉ ae qua ngó nghiêng giao lưu. Đàn cubs đẹp quá. CHúc chủ chăm tốt cún chóng nhớm

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Mình dạo này bận nên kg để ý.theo mình tất cả ae nhường nhau một tí.Đây chỉ là cuộc chơi giao lưu học hỏi.Sống sao để đến được với nhau là quý các bạn ạ

langtu_yenthanh

Active Member
Mình dạo này bận nên kg để ý.theo mình tất cả ae nhường nhau một tí.Đây chỉ là cuộc chơi giao lưu học hỏi.Sống sao để đến được với nhau là quý các bạn ạ
Thật sự thì e k có gì để nói a Bình à. Rất mong được giao lưu với bác 1 ngày gần nhất.

langtu_yenthanh

Active Member
Bác cho địa chỉ ae qua ngó nghiêng giao lưu. Đàn cubs đẹp quá. CHúc chủ chăm tốt cún chóng nhớm
Thanks bạn. Tầm 20-01 mời bạn qua nhà chơi nhé. Mình ở ngõ Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội. ĐT: 0989127460.

Tung_Px

Member
Năm mới chúc ông anh mạnh khỏe làm ăn phát đạt
@ Chó đẹp lắm a à :p
E vẫn chơi Pitbull. đam mê dong đấy rồi a à :D

langtu_yenthanh

Active Member
Năm mới chúc ông anh mạnh khỏe làm ăn phát đạt
@ Chó đẹp lắm a à :p
E vẫn chơi Pitbull. đam mê dong đấy rồi a à :D
Thanks ông e. Chúc e năm mới Mã Đáo Thành Công nhé. Lúc nào rảnh qua a cafe. Kết Xoáy thái và Bully thì qua a xem. ;;)