• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xoáy Thái Của Mình Nhờ Các Bác Nhận Xét

paradise

Member
Xoáy Thái của bạn đẹp quá . mình cũng mê dòng này , vừa tậu một bé mầu đen vào ngày 1.1.2011 vừa qua nhưng sao bạn nuôi em nó mau tăng cân và đẹp vậy. rất mong bạn chia xẻ chút kinh nghiệm. :wel:
tks bạn....mình cũng như bạn lúc đầu ko biết cách nuôi nhưng mình được anh thanhloc hướng dẫn nên em nó mau tăng cân,sáng thì cho ăn lương khô A3 với sữa trưa chiều thì cho ăn đầu gà với cơm.

hoangtkv

Active Member
Thú thật là nhìn em 5 tháng càng ngày càng có nét Phú Quốc ở đầu thủ, còn đuôi và màu lông thì đúng là của Xoáy Thái. Thuốc đắng rã tật sự thật mất lòng.

paradise

Member
Các em của bạn quá đẹp. em Xoáy Thái mầu đen die mất rồi chưa kịp thực hiện :((.
cả nhà buồn . đén hôm vừa rồi mình lại bắt một em 45 ngày về mầu đỏ. Nhưng về nhà mình đồ ăn rất là ngon, bổ vậy cũng chẳng tăng cân được tý nào , em nó đã tiêm, đã tẩy giun, ăn thì bình thường , không ăn được nhiều mootx lần chỉ 1 bát cơm cùng thức ăn . chiều thì ăn hai cái cổ gà . Vậy mà nhìn các em nhà bạn thích quá, mai mình chụp ảnh để bạn xem và cho mình cách nôi em nó hay ăn chóng lớn nhé. Thank bạn nhiều.
chó con không ăn được nhiều một lần đâu bạn ơi phải chia ra nhiều lần ăn trong ngày.chúc em nó mau lớn

paradise

Member
Thú thật là nhìn em 5 tháng càng ngày càng có nét Phú Quốc ở đầu thủ, còn đuôi và màu lông thì đúng là của Xoáy Thái. Thuốc đắng rã tật sự thật mất lòng.
cám ơn bạn đã góp ý mình mua chó có nguồn góc nên mình không bận tâm

cuteo9999

Member
chó nhà bạn dẹp thât. mìh cung co nuôi. 1 em nhung em nó màu xam mình ko biet cách cho anh len

paradise

Member
chó nhà bạn dẹp thât. mìh cung co nuôi. 1 em nhung em nó màu xam mình ko biet cách cho anh len
bạn điều chỉnh hình lại còn 500x800 xong rồi bạn nhấm vào khung gửi hình ảnh là đươc rồi

paradise

Member
Đúng rồi mình giờ mới để ý . Thank bạn nhiều, cho tôi hỏi : em nhà mình bị con chó to nó cán một vết to , dài ngang với chỗ xoáy trên lưng, giờ đang mọc da non, không biết về sau có thành sẹo không bạn nhỉ? nếu mà có thì xấu quá vì vết sẹo nằm ngang lưng :(:)(:)((

Chính vì thế nên chưa muốn đưa ảnh em nó lên, nhìn các em nhà bạn PHÊ QUÁ ^:)^
mình nghĩ chắc ko sao đâu bạn.bạn cứ up hình lên xem em nó bị như thế nào

mình cũng thấy vây.....mặt em này nghi qua....bác chủ đừng giận nhé !:(

damson82

Member

[/QUOTE]
nhìn k thấy 1 nét nào của xoáy thái cả bạn ah.và nhìn vào thì hiện toàn bộ khuôn mặt của 1 con phú quộc
có gì k phải mong bác chủ bỏ qua

paradise

Member
lâu quá không cho hình em nó lên diễn đàn,mời các bác xem và cho ý kiến
em gái

em trai

cả 2 em

cám ơn các bác đã xem

hoangtkv

Active Member
Xin bạn cho ít thông tin về cân nặng và độ tuổi để anh em có dịp so sánh.

Vẫn bảo lưu ý kiến về dòng giống em này như mấy tháng trước mình nhận xét. Ngực em này như thế là hơi lép bạn ạ.