• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xoáy thái 2 tháng tuổi đã có xoáy hay chưa

Như trên tiêu đề em muốn hỏi các bác tiền bối xem xoáy thái nhà em mới mua nhưng chưa có xoáy . Mà chỉ có 1 vệt đen dọc sống lưng thôi . em thấy rất lạ mong các bác giup em . và nếu là xoáy thái thật thì bao giờ nó mới lên xoáy ạ

minestle180

Console PS4 của Sony sẽ chỉ được trang bị đầy đủ các tính năng qua một bản update nặng 300 MB.Sony mới đây vừa công nhận rằng khi console PlayStation 4 được bán ra vào ngày 15/11 tới đây, những người sở hữu console này ban doc truyen sex đầu sẽ chẳng thể dùng được một số tính năng cơ bản, như xem đĩa Blue-ray hay DVD. Tính năng này chỉ được truyện người lớn kích hoạt duyệt một bản update phần mềm mà Sony tung ra.

planet91

Member
:-ssbạn bị lừa rồi.Mua thì nhờ ai có kinh nghiệm xem giúp đừng tự tiện mua k tiền mất tật mang.