• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xoáy Nam Phi nhà mình ! Xin làm quen mọi người !

bạn ở đâu mình ờ Q10,chó mình là đực gần 3th rưỡi ở nhà một mình em nó cũng buồn nên có bạn để giao lưu là vui rồi!0903138244(Ẩn).

Xoáy

bạn ở đâu mình ờ Q10,chó mình là đực gần 3th rưỡi ở nhà một mình em nó cũng buồn nên có bạn để giao lưu là vui rồi!0903138244(Ẩn).
Bạn có thể post hình em nhà bạn lên không ? Mình ở hà nội , rất vui đc quen bạn !

Chúc mừng hai bạn có xoáy Nam Phi! Còn mình thì chưa tìm được nguồn NP nên chỉ có xoáy Việt Nam thôi. Mình ở Q12 - TPHCM, hiện đang nuôi 09 em Phú Quốc (lớn+nhỏ)./.

Xoáy

đây là em nhà mình!bác ở xa thật!
bé nhà bạn to quá . Bé nhà mình 15 ngày nữa mới đc 3 tháng , hihi . Bạn cho bé ăn những gì mà nhìn phốp pháp thế , chia sẻ mình với :D

bé nhà bạn to quá . Bé nhà mình 15 ngày nữa mới đc 3 tháng , hihi . Bạn cho bé ăn những gì mà nhìn phốp pháp thế , chia sẻ mình với :D
mình cũng cho ăn như mọi nhười thôi!ngày ba bữa(Sáng-trưa-chiều),gan + phổi +đầu gà + thức ăn khô cho đủ chất!cũng bổ sung rau nữa.:)

bé nhà bạn Xoáy có "xoáy" rõ không chứ bé nhà mình chỉ có một dải lông sậm màu chạy từ cổ tới đuôi luôn rất rõ không biết có bị lai không nữa!nhưng nhìn là biết chó săn liền vì người cơ bắp lắm!mà bản lông sậm màu to chứ không nhỏ như xoáy kiếm!.

Xoáy

bé nhà bạn Xoáy có "xoáy" rõ không chứ bé nhà mình chỉ có một dải lông sậm màu chạy từ cổ tới đuôi luôn rất rõ không biết có bị lai không nữa!nhưng nhìn là biết chó săn liền vì người cơ bắp lắm!mà bản lông sậm màu to chứ không nhỏ như xoáy kiếm!.
Bé nhà tớ xoáy rõ , đậm màu . Giống chó nam phi này là giống chó săn sư tử đó bạn . Tớ nghĩ không phải lai đâu , mà có lai thì cũng không sao cả :D .

rottt

cún của bác anpham oách nhỉ, bác tốn bn tiên để sở hữu em này vậy?

cún của bác anpham oách nhỉ, bác tốn bn tiên để sở hữu em này vậy?
biết mình thich nuôi nên một người quen của ba mình tặng cho!ltấm này chụp là lúc cu cậu vừa mớu bị té đau nên mặt "ngu ngu"bây giờ quậy lắm!và đầy đặn hơn nhiều!