• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin xác định nguồn gốc chú chó này!!!

bác vui tinh' nhỉ.ko biét bác bao nhiêu tuổi{nhưng xưng hô trên VP cho tình cảm} em còn ít tuổi ý mà............em ở xóm 22 xuân HỒNG.bác cứ lên chợ cái nhà bán ĐT di động tên là ĐỨC ANH nokia[to tướng] là nhà em...:D:D
Nhất định rồi. Hôm nào về quê em sẽ ghé qua nhà bác chơi hihi không biết bác có hay về nhà không nhỉ? bác đang làm gì nơi xa quê vậy???

KO biết bác bao nhiêu tuổi .em ko biết xưng hô như thế nào nữa.em ko biết ''''thôi em xưng hô trên VP''' BÁC BÁC EM EM.bác thông cảm nhé[em ít tuổi lắm]:D.

cho em hỏi tý sao bác biết nhà bác nâng mà đưa đến nhà bác ấy phối vậy........
:love struck: cũng vì đam mê mà thôi bác ạ.Đi nhiều rồi hỏi thôi có gì khó đâu:D Xưng hô thì vô tư đi bác!!!:love struck: thế nhé:shame on you:

ko biết tết bác có về quê ko .........................có gì thì tết em về giao lưu với bác nha!>:D<>:D<