• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

xin tham khảo ý kiến chuyên môn

tovit

chào các bạn,tôi xin hỏi là bé cún nhà tôi sau ngày phối giống về thì đến nay được khoảng gần 10 ngày rồi thì bộ phận sinh dục của bé xuất hiện những chất gì đó mầu xanh mủ giống nước mủ rỉ ra từ bộ phận sinh dục,vậy xin hỏi đó là hiện tượng gì?liệu có phải bé bị viêm nhiễm gì đó không hay là gì...xin thỉnh giáo....thanks all

tovit

trời ơi ACE đấu hết rồi sao không thấy nói gì hết trơn vậy?

tovit

đâu hết rôi các chuyên gia đâu rôi nhỉ?hay là câu hỏi của mình không nhất thiết được trả lời nhỉ????????

ti_bau90

Member
bác ơi nếu em ko nhầm là cún nhà bác bị viêm rồi . Chac lúc nhảy ko diống bộ phân Sd của 1 trong 2 con ko ddc sạch nên bị lây nhiễm rồi .

tovit

cám ơn bạn thông tin vừa rồi,nhưng mình có thể khắc phục thế nào nhỉ?có nghiêm trọng không bạn ơi?

mr.ben

Nếu bạn rảnh bạn có thể mang qua bệnh viên của mình . Mình sẽ kiểm tra cho bạn . Thân. Web : Gaia.vn

tovit

chán đời cái forum gi mà vắng như cái chùa bà đanh,chẳng có ma nào vậy,hỏi thăm 1chut mà chả có ai có ý kiến gì là sao vậy,admin đi đâu hết rồi mà để nhà cửa như cái miếu vậy,chắc định dẹp tiệp hay sao ta??????????????????????????????

tovit

dẹp tiệm dẹp tiệm đi diiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

tovit

làm ăn kiểu này thì dẹp tiệm điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

phamvantra

Bạn ơi! Địa chỉ của Gaia là Số 38 - Đường 1 - Khu tập thể quân đội F361, An Dương, Phường Yên Phụ nhé! Bạn gọi số 0946661080 để biết thông tin cụ thể nhé!

coco

dua em ay di kham bac si

Sao k dua cho den bac si? Trong thoi gian ngoi cho tra loi chac con cho cung kho chiu lam. Toi nghiep.