• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin thành lập CLB Vietpet Thanh Hóa

Jecky

Member
Hồi trước Jecky cũng kêu gọi anh em TH ủng hộ, nhưng chẳng thấy ai.
Anh em Thanh Hoá vào ủng hộ nhé!

tuy TH và NA đi xe ô tô mất 2 h nhưng em cũng xin ủng hộ anh em VP TH phát cho anh em TH sớm thực hiện được 1 CLB.chúc ace TH thành công, anh em NA cũng đang triệu tập

Jecky

Member
Anh chị em Vietpet Xứ Thanh yêu chó xin ra mắt để tổ chức gặp mặt một buổi trao đổi kinh nghiệm và phát triển phong trào nuôi chó ở Xứ Thanh. Đề nghị bác ThanhhoaGSD chủ trì. Em xin ủng hộ.
ĐT liên lạc của em: 0987.635.735 (Long)

Loch2009

Member
Em nè, đồng hương Thanh Nghệ Tĩnh (trước đây là 1 tỉnh đó ) cả. Ủng hộ các bác!!!

Chán quá sao mọi người yêu chó ở thanh hóa ko vào để cho phong trào được như các tỉnh bạn nhỉ. Buồn quá ACE ơi!

le duc chin

Tôi nghĩ TH mình cũng rất nhiều ACE nuôi thú cưng đó bạn ạ, tôi vừa tới nhà Đoàn xem, thật tuyệt vời nếu như bỏ công việc ở nhà mà chăm sóc chó, bạn có thể gọi tôi bất kỳ ngày nghĩ cuối tuần nào theo số 0982046112, mình hiện đang sở hữu 5 chú PQ, mình ở 866 Quang Trung 3 Đông Vệ TP TH mình đó, không có gì là ko làm được, hơn nữa là thú chơi chó

chúc các bạn sớm đạt được mơ ước của mình. tôi ở yên bái muốn lập 1 clb VP ma chi thay vai em nên chán lắm, tôi cũng ấp ủ nhiều lần muốn lập clb lắm nếu có ai o yên bái chơi chó thi alo tôi nhé. lập phong trào cho vui mà nam 0912822111

Mình thấy ở yên bái cũng có nhiều ngườ nuôi chó cảnh mà. Hôm nào Nam thử đi lòng vòng xem ở TP có những nhà nào nuôi chó và vào chơi giao lưu để có thêm nhiều thành viên.

tl_1986

Member
Mình thấy ở Thanh Hóa cũng có nhiều bác nuôi chó cảnh đẹp lắm. Hôm nọ lượn một vòng thành phố TH, thấy nhiều phốc và GSD mà. Up cho các bác nào ở Thanh hóa biết để nhanh thành lập được CLB, cùng chia sẻ kinh nghiệm. Chúc cho CLB đông đảo

Thật ra ở thanh hoá có rất nhiều người chơi chó cảnh nhưng mình không biết tại sao mọi người lại không chịu vào thành lập vietpet thanh hoá cơ chứ. Bùn Quá

Muốn thành lập phải kêu gọi được anh em gần xa chứ không thể cứ kêu gọi mãi trên diễn đàn được... Dù sao cũng rất mong anh em có thể tổ chức một buổi off để thêm cơ hội giao lưu... Chúng ta cũng chả phải xin ai đâu Đoan àh.

Em cũng biết vậy, hôm nay gặp anh Phong em rất vui và mong rằng sau này nếu như ACE Thanh Hoá có off thì anh Phong hãy cố gắng về họp mặt nhé! Chúc toàn thể đại gia đình anh luôn mạnh khoẻ!

Các bác ở thanh hóa vào điểm danh hộ em cái để em chuẩn bị cho ngày gặp mặt 2/9/2009. Xin chân thành cảm ơn

Jecky

Member
Bác Pong dạo này bị bà chị xí mất em Rot bác đang buồn hiiiiiiiiii.
Anh em Thanh Hoá vào điểm danh đi cái, Chú Đoan chịu khó tổng hợp danh sách nhé! Xem luôn thời gian nữa. Lần đầu anh em gặp mặt giao lưu là chính, lần sau anh em cố gắng tổ chức cho tươm tất và hoành tráng hơn chút.
Heeeeee Hôm đó anh đi tay ko vào thoai.