• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

xin số điện thoại của BSTY Hải Phòng

HaiYoKo

Cún nhà em đang bị ốm mà chưa biết tìm BSTY nào, các bác ở Hải Phòng ai biết BSTY nào tốt tốt làm ơn cho em xin số điện thoại cái :worried:. Trước nghe lời tào lao đi gọi BS vớ vẩn làm đi 1 em rồi sợ lắm rồi ko dám gọi lung tung nữa ^:)^^:)^^:)^

meoxu_105

Member
0904792799.bác sĩ uy tín đấy bạn ah.có 1 bác sĩ nữa tên là sách nhưng mình chỉ nhớ nhà không nhớ số đt.bạn ll số dt bs kia cũng đc

manhtp

O duong Lach Tray, doi dien so the duc the thao co mot phong kham cho, meo. Khong biet co tot khong?

evil84hp

hôm nay lai bạn mang cún đi khám, quán của đôi vợ chồng ở lạch tray tính khác người thật, chẳng biết có giỏi không chỉ biết con sue của bạn bị tiêm 2 nhát vô mông.

evil84hp

quán lạch tray

hôm nay lai bạn mang cún đi khám, quán của đôi vợ chồng ở lạch tray tính khác người thật, chẳng biết có giỏi không chỉ biết con sue của bạn bị tiêm 2 nhát vô mông.:loser:

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Cún nhà em đang bị ốm mà chưa biết tìm BSTY nào, các bác ở Hải Phòng ai biết BSTY nào tốt tốt làm ơn cho em xin số điện thoại cái :worried:. Trước nghe lời tào lao đi gọi BS vớ vẩn làm đi 1 em rồi sợ lắm rồi ko dám gọi lung tung nữa ^:)^^:)^^:)^
Địa chỉ tin cậy đây, em mang cún của em đến chị Hà 72 Dư Hàng nhé