• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin nhờ hội Mali 1 chút ạ - Bao tay tập cắn!

Xin phép a Đạo
Ae trong CLB đã goi cho a rồi
Nhưng do một số yếu tố nên chúng e cần sớm bao tay tập cắn
Không biết làm thế nào đành lập topic xem ae trong hội Mali có ai đợt này ship hàng bao tập cắn từ gàsiêunhân hảo tâm có thể nhượng lại cho Clb chúng e
Vì đợi đợt hàng sau của gàsiêunhân thì hơi lâu
Rất mong được sự giúp đỡ
Em chúc sức khỏe và cảm ơn!

To huyhuy_ktm
Đề nghị bạn sử dụng chức năng PM để gửi tin nhắn tới các thành viên Malinois Vietnam, hoặc nhờ Anh Đạo và Anh Hoan liên lạc hộ chứ không nên mở 1 topic mới thế này.... với tinh thần chung của Hội Malinois là rất ủng hộ việc tập luyện của các bạn nên tạm thời mình sẽ để chủ đề này lại và sẽ delete sau 2 ngày...
Các thành viên của CLB muốn liên lạc với bạn Huy xin sử dung chức năng PM

Đề nghị bạn sử dụng chức năng PM để gửi tin nhắn tới các thành viên Malinois Vietnam, hoặc nhờ Anh Đạo và Anh Hoan liên lạc hộ chứ không nên mở 1 topic mới thế này.... với tinh thần chung của Hội Malinois là rất ủng hộ việc tập luyện của các bạn nên tạm thời mình sẽ để chủ đề này lại và sẽ delete sau 2 ngày...
Em xin lỗi vì đã làm phiền
Vậy e cũng xin cho topic ở lại 2 ngày ạ
A nào có lòng thì PM inbox dùm e nhé , e sẽ liên lạc lại ngay
E cám ơn !

tran van hoan

Active Member
Em xin lỗi vì đã làm phiền
Vậy e cũng xin cho topic ở lại 2 ngày ạ
A nào có lòng thì PM inbox dùm e nhé , e sẽ liên lạc lại ngay
E cám ơn !
Nếu bạn cần bộ quần áo giáp để tập , thì anh em clb sẽ nhường lại cho các bạn 1 bộ bên pháp gửi về . Bộ này dùng rất bền và lâu dài .

Bạn gọi cho mình theo số 01676338888

vanglai213

Active Member
Xin phép a Đạo
Ae trong CLB đã goi cho a rồi
Nhưng do một số yếu tố nên chúng e cần sớm bao tay tập cắn
Không biết làm thế nào đành lập topic xem ae trong hội Mali có ai đợt này ship hàng bao tập cắn từ gàsiêunhân hảo tâm có thể nhượng lại cho Clb chúng e
Vì đợi đợt hàng sau của gàsiêunhân thì hơi lâu
Rất mong được sự giúp đỡ
Em chúc sức khỏe và cảm ơn!

To huyhuy_ktm
Mình vừa chuyển nhà lên nhà mới có mạng, bạn muốn đặt thì mình đặt cho bạn sớm có gì alo lại cho mình nhé, hiện anh em đã đủ bao tay huấn luyện rồi lên ko ai còn thừa muốn có 1 chiếc thì mình đặt dùm thôi .

Hôm nay mới vào được mạng lại muộn quá
Mai e sẽ gọi lại cho các a
Thank các a nhiều !