• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

xin ngao tây tạng

T-Risk

Member
e để cái tên cho nó máu thui chứ bác nào có chó ta hay cho tây lai ta con cho e xin 1 con hoặc mua với giá rẻ ạ. xin cảm ơn :)) màu trắng tinh thì càng tốt nhé :D

T-Risk

Member
=)) e cũng muốn lắm nhưng mà sợ xin xong e làm kiếp chó còn nó làm kiếp chủ :))=)) e kiếm 1 e về làm bạn với con chó ở nhà thôi ra chợ mua thì nhìn chó nó ko lanh lơi gì cả nên ko mua :( xem bác nào trên diễn đàn có lòng tốt cho e 1 con về làm bạn với con chóa nhà e :)) còn bác nào cực tốt cho e con ngao tạng thật thì bác cứ cho nhưng với đk cho e bán nó :))=))=))

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Một ý tưởng mở đầu topic tuyệt vời!! Chia vui cùng bạn với Ngao Tây Tạng (đỏ lửa) nhé! Giá ko tính ...=))=))=))=))=))
Tặng bạn mấy hình làm mẫu (tiêu chuẩn ngao tạng) nhé!

Và đặc biệt là...........

T-Risk

Member
Một ý tưởng mở đầu topic tuyệt vời!! Chia vui cùng bạn với Ngao Tây Tạng (đỏ lửa) nhé! Giá ko tính ...=))=))=))=))=))
Tặng bạn mấy hình làm mẫu (tiêu chuẩn ngao tạng) nhé!

Và đặc biệt là...........
mấy con này hàng lởm lắm e ko thích a giư nuôi đi :))=))

nhokluvsuri1

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
sao khổ vậy chú....hết bạn chơi mà đi chơi vs chó hả :)| (thú vui mới )

T-Risk

Member
sao khổ vậy chú....hết bạn chơi mà đi chơi vs chó hả :)| (thú vui mới )
e kiếm 1 e về làm bạn với con chóa có săn ở nahf thui mà làm gì mà bác bảo e hết bạn thía T.T e cực khốn nạn mà khốn nạn thường nhiều bạn =))