• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin(mua)1 bé mèo

nghien

:) Bé mèo nhà mình đã khỏi bệnh viêm da........giờ mình muốn tìm cho bé thêm 1 người bạn về nuôi.Mèo tây hay ta cũng được chỉ cần lông trắng giống bé mèo nhà tớ là ok rồi.Mèo đực thì càng tốt cho nó có đôi có cặp...... >:D<>:D<Hoặc mình có thể mua lại với giá <=200k. T hứa sẽ chăm sóc em ý thật tốt nếu bạn nào muốn cho mình thì bất cứ khi nào bạn muốn đem ý trở về nhà bạn thì tớ cũng sẵn lòng đưa nó về với chủ cũ. :):)Chú ý tớ không trông coi mèo hộ đâu nhá(ít nhất phải để tớ nuôi 1 năm đấy)! Cộng thêm điều kiện là bạn nào muốn nuôi em ý lại thì phải báo cho t trong thời gian tuổi thọ của mèo là khoảng 15 năm tuổi, chứ hơn mấy chục năm sau hỏi xin lại thì tớ chịu thôi:-??:-??:-??.....

rainbow_2712

Chị em đang có 3 em mèo ta. Có 1 con màu vàng trắng chẳng biết có giống mèo của a k..:)
Nhà nuôi k hêt nên đem cho lấy giá vía cho em ý nhanh lớn thôi