• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

xin mọi người nhận xét về em rot cai

xin cho em vài lời nhận xét vé chú rot cái.em nó được 9 tháng tuổi.mọi người cho vài lời nhận xét
đây là lúc em nó
được 2 tháng tuổi
bây giờ em nó đã được 9 tháng va năng 40kg.không biết có gầy khong

kubikubi

Member
rott cái vậy là đẹp rồi bạn ơi...chăm em nó thêm chút nữa là ok ngay thôi.........

cảm ơn mọi người đã nhận xét cho em.em mới nuôi lần đầu nên mọi người chỉ giáo thêm

rott cái vậy là đẹp rồi bạn ơi...chăm em nó thêm chút nữa là ok ngay thôi.........
em thấy nhà anh cũng nuôi 1 chú rốt đưc đẹp đấy.em mới nuôi cần hoc hỏi nhiều.nhà anh ở đoạn nào hôm nào em qua ngắm chú rot đuc của anh nhá

kubikubi

Member
em thấy nhà anh cũng nuôi 1 chú rốt đưc đẹp đấy.em mới nuôi cần hoc hỏi nhiều.nhà anh ở đoạn nào hôm nào em qua ngắm chú rot đuc của anh nhá
àh em nhà mình cũng bt thôi, bị còi mà, chỉ đc có 45kg thôi, nhưng cũng dễ bảo với ngoan lắm, nhà mình trên hoàng hoa thám, chiều nào cũng dắt ra công viên Bách thảo chơi..hom nào rỗi thì wa chơi, có gì call mình: 0936211186, em nó đây, bâyh đc 23 tháng rồi

Em phai dắt cún ra chỗ rộng và chụp vài kiểu ngang người, thẳng trước mặt thì mới đánh giá được, chứ toản chụp kiểu ngửa mặt và đằng sau thì khó nhật xét quá. Chăm tốt đấy, cứ thế phát huy nhé.

khue-dn

Member
Còn rott cái đẹp đấy em à, nhưng phải cho vận động thêm vào, bổ xung Canxi nữa, nếu mình không nhầm chân trước hơi yếu đấy. Chúc các em nó khỏe mạnh!

phamcpc

Member
Mình cũng nhìn thấy rất nhiều ưu điểm của con Rott cái này! Vậy là khá đạt cho một người nuôi nghiệp dư như ae chúng ta rồi đó bạn! Chúc e nó sẽ cho ra đời các sản phẩm đẹp!!

my_lucky

Active Member
Hình như em này là con của Zorro thì phải, hồi bé lúc bạn mới bắt về có chụp vài kiểu ảnh, lúc đó mình xem thấy mê lắm.Thân!

đúng rồi đấy anh ah.lúc đấy em mới bắt về.bây giờ nó được 40kg rồi nhưng chưa salơ.anh cũng nuôi 1 em cái đúng khong anh

Em phai dắt cún ra chỗ rộng và chụp vài kiểu ngang người, thẳng trước mặt thì mới đánh giá được, chứ toản chụp kiểu ngửa mặt và đằng sau thì khó nhật xét quá. Chăm tốt đấy, cứ thế phát huy nhé.
vâng.hôm nào dỗi em chụp vài tấm gửi lên mọi người cùng nhận xét

Mình cũng nhìn thấy rất nhiều ưu điểm của con Rott cái này! Vậy là khá đạt cho một người nuôi nghiệp dư như ae chúng ta rồi đó bạn! Chúc e nó sẽ cho ra đời các sản phẩm đẹp!!
vâng.em mới nuôi lần đầu nên còn học hỏi nhiều.em nó được 9 thang rồi mà vẫn chưa thấy salơ

Hình như em này là con của Zorro thì phải, hồi bé lúc bạn mới bắt về có chụp vài kiểu ảnh, lúc đó mình xem thấy mê lắm.Thân!
Đúng bạn ạ, nó là con của Zorro và Zac nhà Hoàng Anh(Hoàng Minh).

hôm nay tranh thủ tắm cho em nó làm vài kiểu ảnh mọi người chiêm ngưỡng

em no vua ta xong nên lông còn hơi ướt các bác thông cảm

KimCuong

Active Member
Gửi Tuấn Anh: Hai chân trước của em nó đã bị hạ bàn, em phải bổ sung ngay canxi và chế độ vận động của em nó. Xích ít thôi, lần nào anh đến cũng thấy nó bị xích, từ giờ thả ra là tốt nhất để em nó thoải mái vận động thì mới có khả năng phục hồi được chân.

vâng.em cho em no tập thể dục suot dấy chứ anh.dộ này em khong xich nữa rồi.em dang mua viên can xi cho nó uống.anh cho em hỏi sao nó hơn 9 tháng rồi mà vẫn chưa salo lần nào anh àh