• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin mọi người cho ý kiến về e malinois chân dài tí ạ.!

k2.manhduc

Vietpet sponsor
Chào toàn thể a c e trong CLB malinois, dù mình chưa phải là tv CLB nhưng cũng mạo muội gửi hình ảnh e malinois nhà mình lên mong mọi người cho chút ý kiến, và hy vọng 1 ngày gần đây mình sẽ đc trở thành tv của CLB để đc giao lưu học hỏi.
dưới đây là clips e nó đc 3,5 tháng, mọi người cho xin ý kiến nhé.
http://www.youtube.com/watch?v=cUoPlrLL_6M&feature=youtu.be

Mit2011

Member
Đàn C Tùng Linh?

chó có vẻ chưa được chăm đúng cách về ăn uống và vệ sinh...
bạn xem kỹ các topic về chăm chó con trong box để cháu có chế độ ăn và vệ sinh hợp lý...

.

Bạn ở đâu vậy? vườn nhà bạn rộng và thoáng quá rất lý tưởng cho Malinois! Chó của bạn sao cứ vừa đi vừa gãi vây? kiểm tra xem có ve hay rận không nhé!

Không biết đây có phải lần đầu được ra ngoài chơi kể từ khi tách mẹ không mà em nó lại có dáng đi thế kia :)

k2.manhduc

Vietpet sponsor
Đàn C Tùng Linh?

bạn xem kỹ các topic về chăm chó con trong box để cháu có chế độ ăn và vệ sinh hợp lý...

.
Cảm ơn bạn góp ý, đúng là cháu nó chưa đc chăm sóc đúng cách bạn à, mình sẽ cố gắng chăm cho cháu nó tốt hơn để xứng với cái tên chân dài.:D

k2.manhduc

Vietpet sponsor
Bạn ở đâu vậy? vườn nhà bạn rộng và thoáng quá rất lý tưởng cho Malinois! Chó của bạn sao cứ vừa đi vừa gãi vây? kiểm tra xem có ve hay rận không nhé!
thanks bạn, mình ở Long Biên bạn à, cháu nó lần đầu tiên đeo dây cổ nên cứ gãi thế đó bạn, hôm nay quen rồi nên ko còn gãi như vậy nữa rồi.

Đàn C Tùng Linh?

.
Chú Mit ơi , Em này không phải đàn C nhà TungLinh đâu ạ
dáng đi hình như vẫn bình thường , có lẽ do em nó vừa chạy vừa gãi nên mới thế ạ