• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin Mèo Tp HCM

IuMeoLam

Chào tất cả các bạn thành viên VP!
Đã lâu lắm r mình ko way lại với forum, bởi cách đây 2 năm nhờ VP mà mình đã tìm được bé Lavy (34). Và quãng thời gian đó thật là hạnh phúc khi lúc nào mình cũng có bé bên cạnh. Za mà nay do bị bệnh nên bé đã ko còn bên cạnh mình nữa rùi :(( :((
Tới nay cũng được 1 tháng xa bé, nhưng mình vẫn ko wen được từng cử chỉ của bé, lúc bé ăn, lúc bé ngủ, lúc bé đùa giỡn cào cấu, cắn vào tay mình,... nhiều lúc đau quá tét vào mông bé b-(, cả giận dỗi nữa nhưng nay chị ko còn được e làm như vây nữa Lavy ơi :((
Vì vậy nên nay mình lên đây để mong sẽ tìm được một người bạn - một bé Mèo để vơi bớt đi nỗi nhớ với Lavy của mình. Mình sẽ chăm sóc bé như chính Lavy vậy!
Cám ơn tất cả các bạn!

binha

mình có ba bé mèo ta cần cho nè bạn , nếu bạn thik liên lạc mình he 0985353426