• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin gia mắt thành viên mới nhà em!! Các bác chém nhẹ táy nhé!!

tamtea

Member
Jhon -dog!!

các bác thông cảm em Pit nhà em nó hơi nghịch!! .......Pit cái nhá hok pải đực đâu!! hiiiiiiiiiiiiiiiii

Một hai hôm nữa em giới thiệu Mr Bully nhà em!! Vì trưa làm được chuồng trại nên chưa cho em nó về nhà!!

tamtea

Member
hi!! chào bạn!!

Tớ là ng bắt e xu nè e bull của bạn nhìn lớn nhỉ? Bé dc nhiu kg rùi?
do là mẹ của Su đó bạn!! em Nó được 30kg!!
Thế em Su nhà bạn thế nào rùi!! Được bao nhiêu kg!! ăn uống thế nào có nghịch ko!! chủ nhật tuần này cho ra Bốt Hàng đậu off nhé!! thân!

Ngoclinh86

Hi bé của mình ăn tốt ngich khỏe mình cũng chưa cân thử lên hem bít dc nhiu kg nua. Nhưng bé dang vi viêm da khổ thân quá mà mình chưa tắm lá cho bé dc hic . Ban bán dc e xi chưa?

tamtea

Member
ưh!! chào bạn!! Em Xi về nahf mới rồi!! bạn năng tắm lá cho em nó vào!! em Xi bị nặng hơn mà mình chữa kỏi rồi!! mọc hết lông rồi!! bạn mua thuốc giải độc gan của Boganic cho em ý uống!! là ok!! có gì cứ alo cho mình!!