• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin giới thiệu với mọi người bé Pug nhà mình

bé nhà mình bé cái gần 2 tuổi vừa phối giống hôm trước tết. mọi người cho ý kiến và gạch ngói để bé luôn khỏe mạnh nhé :D

ngố đếch thể tưởng 3:-O ,con chó chắc iu bạn đin cuồng nhỉ,mình cũng thích có con giống thế:D

bạn mua pé bi nhiu zạ,pé ăn cái gì vậy,đi ỉ* xong đ*t có dơ ko?(đang thyết phục ba cho nuôi chó).pé có dễ huấn luyện hông?

bạn mua pé bi nhiu zạ,pé ăn cái gì vậy,đi ỉ* xong đ*t có dơ ko?(đang thyết phục ba cho nuôi chó).pé có dễ huấn luyện hông?

mình mua lại của người quen nên giá khá mềm so với giá thị trường. Bé ăn dễ lắm người ăn gì bé ăn đấy à, đặc biệt rất thích ăn hoa quả và bim bim, bé vệ sinh thì gọn gàng sạch sẽ lắm, bé cũng dẽ huấn luyện nữa :D

bé ngủ có ngáy ko? :-ss có hay bị cảm ko có rụng nhìu lông ko?
bé nhà mình ngủ có ngáy, như lợn ý :))

mình hay vệ sinh cho bé, rửa mặt cho bé, cho bé ngủ nơi kín gió nên khỏe mạnh lắm, bé có dụng lông nhưg vừa phải ko nhiều, mình cũng thường xuyên chải lông cho bé nữa

bạn cho nó ngủ đâu thế,nó ngáy to thế có ngủ nỗi ko(mẹ mình khó ngủ lắm)
nhà mình rộng nên có 2 nhà. gia đình mình nghủ nhà to cong cho bé ngủ dưới nhà nhỏ nên ko lo lắng về chuyện bé ngáy to hehe

mà bạn cho bé nó ngủ trên giường hay trong lều của nó?
mình làm một cái ổ cho bé đặt trong nhà nhỏ khoảng 30m2 nhưng bé ko chịu nằm trong ổ, mà cứ tha tấm lót ổ ra giữa nhà mà ngủ. Mói chung bé có nhà 30m2 để ngủ bé thích ngủ đâu thì bé ngủ đó

ko phải,nó ngủ ngay chết lun,hôm qua lên youtube xem rồi,nó với mẹ mình cùng song miệng hợp ngáy thì mình ngủ bằng niềm tin à?:((