• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin giới thiệu (Cẩu Nô Tài nhà em)

mahaloca

Member
Rott nhà em xin được ra mắt với các bác pro và ACE trong diễn đàn . mọi người khen chê thoải mái ạ

mahaloca

Member
nẫy em vội quá nên up được có 1 hình giờ em xin up thêm vài hình nữa cho các bác pro đánh giá ạ

Mình chưa bao giờ nuôi loại này, nhưng nhìn con này thấy nét mặt và hình thức của nó rất đẹp

mahaloca

Member
vâng thưa với các bác là em rott nhà em la rott Đực nặng 49kg đăng từng có thời điểm lên trên 50kg rồi ạ. và em nó được tròn 2 năm tuổi ạ. cám ơn các bác đã có lời khen em nó ạ

mahaloca

Member
hix rất tiếc thằng bé nhà em chưa có đứa nào để nối rõi cả vì em kô cho lấy giống , nghe máy bác HLV chó bảo là nếu để chó có kỷ luật tốt thì tốt nhất không nên cho nhảy, vì nếu để nó biết mùi đàn bà sẽ khó bảo . nên thế mình cắt cái khoản đó của nó đi luôn, :D

MILUCHO

cắt đứt nguồ sung sướng của em nó thì tội nghiệp quá .thiện tai_thiện tai
chó của bạn đẹp nét mặt rất có cá tính,thân hình phát triển cân đối,chắc là bạn cho em nó chạy nhảy nhiều.cố gắng chăm sóc em nó tốt nha.

VTT72

cảnh giác thế là tốt đó..tớ cũng nuôi một em rott và cũng thường xuyên yêu cầu người lạ không nên đến gần..rott là dòng chó bảo vệ ..khi đã trưởng thành nếu không có chế độ huấn luyện nghiêm ngặt nó là người cận vệ trung thành đến mức không ai dám lại gần bạn khi có nó bên cạnh..