• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin giới thiệu 1 em GSD Male đẹp tại HP

dungvoi_hp

Member
Gsd Hp

Chó đẹp đấy chúc mừng gia chủ nhé. Bạn có thể cho AE thêm ít thông tin về em nó đi, cha mẹ là ai vậy bạn ???????

Chú này đẹp quá. Chúc bác chủ thread nuôi dạy em nó tốt nhé. Bác chia sẻ kinh nghiệm cho em xem 1 ngày GSD có "ngốn" hết nhiều thức ăn lắm không bác? :)

Cho ninh hoa

Nhìn qua hình mình thấy bạn nuôi chắc nhiề l ắm thì phải tại mình thấy có nhiều chuồng mà. Chó cái mà nhín mặt rất man

HUY_X135

Member
Chó đẹp đấy chúc mừng gia chủ nhé. Bạn có thể cho AE thêm ít thông tin về em nó đi, cha mẹ là ai vậy bạn ???????
Cảm ơn bạn đã quan tâm. Em này là cháu nội của con Lux Tần Gia.
Mình mua em nó từ C32.

Cảm ơn bạn đã quan tâm. Em này là cháu nội của con Lux Tần Gia.
Mình mua em nó từ C32.
Mình nhìn con này ở Topic anh em HP offline mình đã có cảm giác rất quen,đến khi pm hỏi DIAMON thì biết của Huy mua của C32 nên mình không nghĩ nó liên quan đến con Lux nhà mình.Vậy mà nó lại là hậu duệ của con Lux.Con này mang nhiều gien trội của dòng này (dòng con Jeck vom Noricum) nên giống quá.Anh em dưới HP cố gắng giữ gìn và nhân dòng này rộng ra nhé.Ở bên đức những con đạt giải cao hiện nay phần lớn là hậu duệ của con Jeck đấy.Phom dáng và màu mảng của dòng này đang hot đấy,rất tiếc nhà mình không giữ được Blutlinie này.

dungvoi_hp

Member
Anh ơi cho em hỏi nhờ em này có săm số tai không anh ? nếu có anh up cho em xem với nhé, cám ơn anh

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
anh Huy ơi nhìn em nó trong ảnh đẹp thật anh àh kiểu nay hôm nào em queen của em salo em phải sang đó làm thông gia thôi anh à!!!!!

HUY_X135

Member
Anh ơi cho em hỏi nhờ em này có săm số tai không anh ? nếu có anh up cho em xem với nhé, cám ơn anh
Cám ơn bạn dungvoi đã quan tâm đến PUTIN, em này không hề có số tai bạn à, lúc mua nó mình cũng suy nghĩ lắm nhưng vì nó ăn về zen của ông nội nó nhiều quá nên mình quyết định bắt.( những ai đã từng được biết con Lux đều công nhận điều này,và đặc biệt là thần kinh cực tốt bạn à)
Bây giờ ở Việt Nam thì dòng con Lux không được hot nữa bởi vì có nhiều chó đời mới, nhưng mình vẫn kết zen của dòng này vì tính ổn định và rất trội.

Em Putin này rất đẹp và cũng trông rất ngầu ngầu,chúc mừng bác HUY_X135

Nhìn qua hình mình thấy bạn nuôi chắc nhiề l ắm thì phải tại mình thấy có nhiều chuồng mà. Chó cái mà nhín mặt rất man

Bạn Cho ninh hoa ơi,Putin là đực mà có phải là cái đâu???bạn không thấy súng của Putin rất to à,em putin này là đực trông rất men thì đúng rồi.

NGUYENVIETDUNG

bạn ơi!cho tôi hỏi trại của bạn ở HP địa chỉ ở đâu?có phải là trại của a.NGỌC cột đèn ko?

Chào anh Thuấn. Anh cho em hỏi một chút, Putin được bao nhiêu % của con Lux ?
Em cám ơn anh nhiều.
Không phải vô cớ mà cách đây lâu rồi khi xem một bức ảnh mà DIAMON đưa lên trong Topic anh em VPHP tổ chức offline mình đã pm riêng cho DIAMON hỏi về con GSD mặt đen trong ảnh.Thực sự mình ... giật mình khi nhìn thấy nó trong ảnh.Trong thâm tâm mình có suy nghĩ dứt khoát nguồn gốc con này có dính dáng đến con Lux.Nếu chỉ nhìn ảnh mình có thể nói đây là bản sao của con Lux.Còn được bao nhiêu phần trăm thì cần phải nhìn thực tế mới đánh giá được về tầm vóc của nó,cao hay thấp,dài hay ngắn,đuôi thẳng cong ra sao,chân trước sau thế nào khi vận động.Khi ấy mới nói được!
Xin hẹn Huy khi nào về VN mình sẽ tới thăm.Cho mình hỏi một điều,nếu một lúc nào đó mình muốn có lại nguồn gien này Huy có thể cho mình mang một con chó cái nào đó tới xin giống không?

NGUYENVIETDUNG

bạn ơi!cho tôi hỏi có phải trại của bạn ở an đồng chỗ anh ngọc cột đèn ko?chúng tôi muốn sang thăm trại giaolưu vói các ban.bạn cho địa chỉ nhé!

kanguru

Member
Quá đẹp

Chúc mừng bác Huy_X135 có em Putin hơi bị được, e có 01 đôi GSD cái thuộc 02 dòng khác nhau nhưng đều có số má nhưng còn nhỏ ( 5 tháng ). Nếu bác nhất trí e xin đăng ký được kết duyên với Putin cho 01 trong 02 em gái bác nhé !

Thưa Bác chủ topic và bác Thuấn; Hiên em cũng đang nuôi một nhóc theo vai vế là cháu ngoại của ông nội lux, Mình cũng chưa biết nhiều về hình ảnh cũng như thành tích của cố nội Lux rất nổi tiếng. các bác có thể cho em thêm thông tin đc không?????Kính chào