• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin giúp nhận xét giống chó

Tuấn Đỗ

Trong chuyến đi Cao Bằng vừa qua mình có đem về tp. HCM 1 em nhưng không biết chính xác là giống chó gì. xin chỉ giáo.Dog Eye

Con Lợn Lòi

Active Member
Chó của bạn mang về đẹp quá, tụi nó thích ứng với khí hậu lạnh rất tốt đấy! :D:D:D

manty

Member
Đọc topic của bác ở Bikervietnam mà thèm quá. Đi được 1 chuyến như vậy quả là nhớ đời...
Chú này là Bắc Hà rồi, chú này cũng rất đẹp. Chúc mừng bác.
Chỉ do chuyển vùng nhanh quá nên chú bị sốc môi trường thôi. Chăm sóc cẩn thận, cho uống nước điện giải và men tiêu hóa đều là ổn thôi bác ah.

hoangtkv

Active Member
Phải công nhận là quá đẹp và quá đáng yêu. Hàng hiếm có khó tìm đấy bạn ạ.

bmw252

Member
Giống hệt bé nhà e ngày xưa ... chắc là giống BH rồi. Lớn lên chắc như vầy:

trexanh

cho bac ha dem, khong biet sau 2 thang thay doi khi hau vo sg thi Cun phat trien tot khong a. Rat mong a cap nhat hinh anh em no cho moi nguoi xem
cam on

hai198x

Member
Có lần mình đã nhận xét con chó này rồi . Mình vẫn giữ cái ý kiến đó 1 con Bắc Hà đẹp . Rất có hồn và nhìn tướng tá thì chả chê vào đâu được :love struck:

Con Lợn Lòi

Active Member
Giống hệt bé nhà e ngày xưa ... chắc là giống BH rồi. Lớn lên chắc như vầy:

Nếu lớn lên giống thế này thì đây chắc chắn là giống " chó gấu ngựa" rồi, giống gấu ngựa y xì đúc hê hê :D:D:D

tuansao

Member
bác ơi bác bắt bé này đoạn nào thác bản dốc đấy ạ>"< nhà e ở cb 30 .4 em cũng vào thác chơi xem có bé nào không:D

trexanh

Chao bác Tuấn

Thật không phải khi lên diễn đàn của bác hỏi điều tế nhị này. Mình rất thích dòng chó này.Và đang định mua vài em về làm giống tại Sài Gòn. Tìm số dt và email cua anh mà không tìm ra. Thật mạn phép khi hỏi anh điều này dù biết xác xuất khó xảy ra. Anh có thể nhường lại cho em con Bắc Hà này 5 triệu được không anh. Và em sẽ cam kết sau này nó sinh sản em biếu a lại 1 con free. Có gi không phải mong anh bỏ qua.

trexanh2030@yahoo.com
0908090158