• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin chia buồn cùng phó chủ nhiệm CLB offline thuy_nguyen và gia đình

Status
Không mở trả lời sau này.

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
KYCAUGO xin thông báo với toàn thể anh chị em VP ,chiều nay ông ngoại của phó chủ nhiệm CLB OFFLINE thuy_nguyen đã tạ thế .lễ viếng được tổ chức tại nhà tang lễ bệnh viện BẠCH MAI vào hồi 11h30 đến 14h00 ngày 31 tháng 05 năm 2008.vậy xin kính báo để anh chị em được biết .Và xin thay mặt anh chị em VP KYCAUGO xin gửi lời chia buồn sâu sắc nhất đến thuy_nguyen và tang quyến

Rose1402

Vietpet sponsor
Xin gửi lời chia buồn sâu sắc tới anh Thủy cùng tòan thể gia đình! Mong anh và gia đình giữ gìn sức khỏe và sớm vượt qua nỗi đau mất mát này!

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Xin có lời chia buồn sâu sắc tới em và gia đình........!!

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
vâng, kô biết nói gì, cám ơn anh, cám ơn chị, cám ơn e, cám ơn mọi nguòi nhiều nhiều!

Manonero

Member
Xin gửi lời chia buồn tới bạn và toàn thể gia quyến. Mong bạn và gia đình mau vượt qua nỗi đau này..

Phu Dung

Moderator
Xin gửi tới anh và gia đình lời chia buồn sâu sắc. Cầu cho hương hồn cụ tiêu dao nơi cực lạc.

CENTIMET

Member
Thành kính phân ưu cùng gia đình
Cầu mong đức Phật từ bi, phóng ánh hào quang dẫn lối , đưa Cụ về miền cực lạc !
Nam mô a di đà phật!

BUBBA

Super *********
CHia buồn cùng gia đình đồng chí Thủy Nguyên, chúc đồng chí cùng gia đình mau chóng vượt qua nỗi đau này.

Xin gửi tới gia đình lời chia buồn sâu sắc ,chúc Đ/C cùng gia đình mau chóng vượt qua nỗi đau này.

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Xin được chia buồn tới gia đình Thủy Nguyên, mong hương hồn cụ sớm siêu thoát nơi cực lạc.

TheAnh-3H

Member
Em xin chia sẻ với mọi người trong gia đình bác Thuy_nguyen ,mong bác đừng quá đau buồn và mau chóng lấy lai đc tinh thần

nab2195

Dịch giả Vietpet
Xin gửi lời chia buồn tới anh Thuy_Nguyen cùng toàn thể gia quyến!

Khủng long

Active Member
Kl xin được gởi lời chia buồn sâu sắc tới gia đình anh Thuy-nguyen . Mong anh và gia đình giữ gìn sức khỏe để vượt qua nỗi đau thương , mất mát này .

Status
Không mở trả lời sau này.