• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin chào gia đình vietpet !

phamhuyhoang

Active Member
Sau thời gian bận rộn việc cá nhân! Mình phạm huy hoàng xin phép được thông báo tin vui! Tháng 4 hoặc đầu tháng 5 sẽ tổ chức festival tại hà nội hoặc hạ long! Các bạn cho mình ý kiến ? Hehe?

ascoeur

Member
Tổ chức festival là sao nhỉ? <):) Nếu tổ chức ở Hà Nội thì hay quá! 8->

Pet Mart

Vietpet sponsor
Diễn đàn này bây giờ không có ai quản lý nữa hả anh? Em thấy đang đi xuống nhiều quá, bài viết spam tràn lan không thấy ai care cả!

TrungAC

<font color="Orange"><strong>Ban liên lạc GSD Viet
Sau thời gian bận rộn việc cá nhân! Mình phạm huy hoàng xin phép được thông báo tin vui! Tháng 4 hoặc đầu tháng 5 sẽ tổ chức festival tại hà nội hoặc hạ long! Các bạn cho mình ý kiến ? Hehe?
Chào Hoàng,

Đã lâu lâu rồi chú mới có dịp vào thăm Diễn đàn Vietpet. Đọc thông tin này của Hoàng, nếu có tổ chức Festival ở Hà Nội thì vui, chú và 1 số ane em đang nuôi cún cưng đăng ký tham gia cùng nhé.