• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin các bạn , hãy cứu lấy em Husky này và cho em 1 mái nhà!

trang.chen

CHủ nó không bán lại em, ko cần trả viện phí và nói nếu em chết chủ nó đem về chôn và bảo mình đừng tham gia

sắp đón một bé về nhà nên không có đủ điều kiện giúp bé rồi . cún đáng thương =((.up................................

trang.chen

Hôm qua chủ bé đã đón bé về và bên Gaia đac giới thiệu bé sang 1 bệnh viện khác vì bé đã làm lây bệnh sang 1 vài bạn khiến các bạn bị ho khạc và ra rất nhiều đờm. Giờ chỉ biết cầu nguyện cho bé thôi a:(:((

Hôm qua chủ bé đã đón bé về và bên Gaia đac giới thiệu bé sang 1 bệnh viện khác vì bé đã làm lây bệnh sang 1 vài bạn khiến các bạn bị ho khạc và ra rất nhiều đờm. Giờ chỉ biết cầu nguyện cho bé thôi a:(:((
trời :(( khổ bé quá vậy .

thobeu

hôm nay em vừa đến tận nơi để xem tình hình của bé và cũng đã gặp bé min của chị Trang chủ topic ^^
nhưng tiếc là em hus đã bị chuyển đến 1 nơi khác :(~
thực sự mong em ý sẽ khỏi
em đã để lại thông tin và mong sẽ được đón em ý về sớm :)~

cubacuba1103

bh e ý đang k còn ở gaia nữa rồi do bị mắc bệnh truyền nhiễm nên đã đc chuyển đi phòng khám khác ... và người chủ cũ cũng k đồng ý nhường lại cho ai hết . hôm nay mình vừa đi về