• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin 1 bé mèo về làm bạn giá sinh viên ạ

mimikiu9x

không biết mình có duyên với mèo không nữa, từ trước tới giờ nhà mình chỉ nuôi mèo ta thôi vì mèo ta dễ nuôi, nhưng được cái (trộm vía) em nào cũng hay ăn chóng lớn lắm, nhưng tới khi lớn rồi thì các em ấy toàn bị mất tích thôi (bị rơi vào bọn bẫy mèo cũng nên:((). Rồi 1 lần nhà mình được cho 1 con mèo đen huyền, trông người và hành tung bí ẩn cực kỳ, nó cũng chẳng gần gũi với mình- hình như nó không thích mình bế nó, nựng nó chỉ được một lúc buông tay cái là chạy ngay, cứ đến giờ cho ăn mới thấy nó ở nhà thôi, thế rồi nó mang bầu, sinh ra 1 bé màu tam thể trông yêu cực, điều mình không ngờ là chính mắt mình nhìn thấy con mèo mẹ đang ăn chính đứa con chưa đầy 2 ngày tuổi của nó. Từ đó mình sợ chả dám nuôi mèo cho tới bây giờ, cũng phải được 3 , 4 năm rồi. Giờ hay nhìn thấy bọn mèo tây xinh quá mà trông lại hiền nên lại muốn nuôi:), mèo tây thì giá cao quá không với tới được nên chỉ mong kiếm 1 bé mèo lai thôi :(

mimikiu9x

phải chăng tình yêu thương chị dành cho 2 đứa không đủ để cho 2 đứa ở bên chị, Hổ vs Gấu ơi :((. Mong 2 đứa không bị vào tay kẻ xấu, được ăn no, mặc ấm và được yêu thương hơn chị đã yêu 2 em