• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin địa chỉ phối giống các dòng chó Husky, Lạp Sườn, Xoáy Thái tại Hà Nội !

langtu_yenthanh

Active Member
Nhà mình nuôi các em Lạp Sườn, Husky tầm 5-6 tháng, Xoáy Thái gần 2 năm tuổi muốn xin địa chỉ chỗ phối giống cún để tiện tham khảo và để cho ra đời các Baby đẹp cho a e yêu cún cảnh cùng chơi. Xoáy Thái mình đã biết vài chỗ nhưng muốn biết thêm để cho mở rộng tầm nhìn về các chú đực siêu mẫu. Ai biết up lên giúp mình nhé. Thanks mọi người !

langtu_yenthanh

Active Member
Đầu tiên là e xoáy thái, vừa xuất hết đàn con 3 tháng tuổi, cún mẹ đang thay lông chắc sắp Salơ lần nữa. Các bác nào biết up cho e xin địa chỉ tham khảo nhé. Thanks !

langtu_yenthanh

Active Member
Xin địa chỉ phối giống các dòng chó Husky, xoáy thái, lạp sườn thuần chủng ở Hà Nội !

uppppppppppppppppppp phụ b.
Thanks bạn. Uppppppppppppppppppppppppppp vì tương lai đàn cún thuần chủng ! >:D<