• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin ý kiến về em cộc này

chopper12

Em vừa từ Hà Giang về bắt được một con cộc H'mong ở chợ. Hình như mùa này ít chó con, cả chợ chỉ thấy một con cộc nhưng không đạt nên em trở ra đi loanh quanh thì gặp một con cộc đã bị người ta mua. Thấy con cún nhanh nhẹn khỏe mạnh nên em mua lại. Nói chung là không đạt được nhiều tiêu chuẩn của chó H'mong lắm nhưng không có thời gian nên em cứ mua mang về HN. Không biết là nó được bao nhiêu phần trăm của chó H'mong các bác cho em ít gạch đá về em này. Nhân thể cho em hỏi tiêm phòng cho nó ở đâu thì được ạ. Bác nào có kinh nghiệm gì thì chia sẻ cho em.

GA_DONG_TAO

Active Member
Được đấy bác ah....... Cố gắng chăm sóc, tiêm phòng cho nó đi. Cố gắng cho đôi tai nó lên.

bac90

ko e gặp bác ở đấy ma
.................................................................
e mua đôi bắc ha anh còn nhớ không

boxich90

Member
Chó của bạn bây giờ được mấy tháng rồi hả bạn? Bạn thử chụp rồi up ảnh em nó lên xem