• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xem giúp e mấy pé này là giống mèo gì nhé ?

pig

uhm, mình cám ơn bạn nhé, mình bị ông chú wăng cho 1 bầy, rùi ổng đi công tác luôn rùi:((, đó jờ chưa nuôi mèo lần nào, mù tịt hết lun, mún đăng bán mèo con mà kg bít là jống jì nên fải đi hỏi han=((

Linhmu_93

Active Member
Hjx tội quá, toàn bé đẹp như này ( toàn mèo nhà a Thuận trc đây ) mà nhìn xơ xác và có vẻ k đc chăm kĩ :(:-h

Boo09

Member
Hjx tội quá, toàn bé đẹp như này ( toàn mèo nhà a Thuận trc đây ) mà nhìn xơ xác và có vẻ k đc chăm kĩ :(:-h
em ơi...chị nghe bạn ấy kêu bên yeuthucung là nhập bên Thái về đấy , có giấy tờ đàng hoàng:-/ ( nên giá chát ) mà không biết sao bạn ấy không biết đây là dòng gì :-??:-??:-?? mà chị thấy cũng đang post bán 2 bé 34 đấy...không biết em có xem chưa ? cũng hơi lạ...