• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xem chó nhà mình nè

Quang Minh

Các bác nhận xét ,đánh giá giúp con a xô nhà em với

hình của em nó nữa đây,em đang tập làm thủ môn.

Con chó của bạn đẹp lắm,hình dáng và sắc lông rất tuyệt .Bạn mua ở Việt Nam hay ở nước ngoài mang về?Con chó của bạn chắc khoảng trên 45kg.Chúc mừng bạn:-bd

Quang Minh

Cảm ơn các bạn đã quan tâm .Em này bố là giòng đời mới,mẹ và bố đều ở việt nam,chưa cân nhưng khoảng trên 40 cân các bác ạ!
em nó đang thay lông nên màu chưa rõ lắm.

Thanh_arch

Member
Con này made in Vn rõ ràng... nhìn tạm ổn nếu đơn giản để làm bạn và phát huy năng khiếu, còn nhiều điểm không đạt, ben kheo không tốt, đầu thủ nhỏ...

kenny313

Member
em thấy con này đẹp đấy chứ cứ nhình thấy mập mạp là mê rồi heheh

duc_NA

Member
có vẻ em nó hơi béo phải không ban? Nhưng mà nhìn em nó rất thông minh, chúc mừng bạn có chú cún ưng ý

Quang Minh

Các bác xem đầu thủ em này xem có được không?đang thay lông nên nhìn mặt em ấy không được dữ lắm.

Quang Minh

Bác Thanh_arch và bác duc_NA đánh giá chuẩn mực quá.Đúng là em nó hơi béo và ben kheo bình thường.cảm ơn các bác đã có lời nhận xét về em nó.hôm nay cho em nó ra suối tập bơi tranh thủ gửi vài tấm hình các bác cùng xem.

Quang Minh

Và cảnh em tạo dáng bên bờ suối mát khi mà em vừa được nhảy xuống dòng nước trong veo.