• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xù và Mun nhà mình

nhung1986

Member
em chẳng thấy nó động tĩnh j cả.em cũng nuôi chung 1 đực 1 cái nên chẳng thấy nó biẻu hiện j cả.nó mà kêu gàO THÌ PHẢI TÌM 1 ANH LÔNG NGẮN CHO NÓ THUI

em chẳng thấy nó động tĩnh j cả.em cũng nuôi chung 1 đực 1 cái nên chẳng thấy nó biẻu hiện j cả.nó mà kêu gàO THÌ PHẢI TÌM 1 ANH LÔNG NGẮN CHO NÓ THUI
Nếu nuôi cả đực và cái thì em phải để ý, ko lúc bé cái có động tĩnh có khi thằng kia nó xử luôn ý. :)

sướng wa.Nho có bầu rùi hả chị?bao h có baby meo thì cho em qua ngắm với chị nhé :))
Chị cho Nho đi lấy 1 chàng ALN xám xanh đẹp zai lắm. Chị đạng lo nhà chật lại chuẩn bị bán hàng sợ ko có khoảng yên tĩnh cho Nho sinh em bé. Hôm nào vắng khách nghỉ sớm tạt xuống nhà chị chơi nhé!

vâng a.chi chuân bị bán j thế chị?cho em địa chỉ nhà chị nhéw,hum nào em wwa hihih
Đi làm mãi mệt rồi giờ ở nhà bán bánh mỳ, trà đá. Vừa mở hàng lấy ngày hôm qua thì hôm nay bão về học sinh được nghỉ thế là phải đóng c.h luôn. :) Chị ở ngõ 477 Nguyễn trãi, hôm nào xuống alo chị trc rồi chị nt địa chỉ cụ thể nhé!
Ah, chị bán cả thẻ đt nữa, lúc nào nạp thẻ alo chị rồi hôm nào tiện nhiều nhiều c qua lấy luôn thể nhé!

nhung1986

Member
thế mấy hum nay tình hình hàng họ thế nao rui chị?chắc k mưa gió thi đông đúng k chị?chúc chị buôn may bán đắt nhé:-*;):x

thế mấy hum nay tình hình hàng họ thế nao rui chị?chắc k mưa gió thi đông đúng k chị?chúc chị buôn may bán đắt nhé:-*;):x
Bán hàng khu nhà chị chán ốm nên bỏ cuộc rồi em ạ. Đang chưa biết làm gì đây? Tình hình nếu ko trụ được chắc 2 mẹ con chị lại quay về ngoại ở thôi. Chỉ lo mỗi mèo với Hamster ko biết tính sao? Cùng lắm chị chỉ lôi đc thằng Xù về cùng... nan giải quá! :-??

nhung1986

Member
chán nhỉ.e đây 2 con cũng bị kêu quá trời hehe nhưng em kệ.con Ỉn nhà em đag bị ốm mới đau chị ah :(( 3ngay nay em ở nhà chăm nó rui,thuơng lắm,chắng ăn đc j,em toàn phai phụt sữa với b1 cho nó.mà chị lôi thằng Xù về ngaọi thế thì Nho ai chăm ha chị/

chán nhỉ.e đây 2 con cũng bị kêu quá trời hehe nhưng em kệ.con Ỉn nhà em đag bị ốm mới đau chị ah :(( 3ngay nay em ở nhà chăm nó rui,thuơng lắm,chắng ăn đc j,em toàn phai phụt sữa với b1 cho nó.mà chị lôi thằng Xù về ngaọi thế thì Nho ai chăm ha chị/
Nho thì chị sẽ gửi lại chủ cũ sau khi sinh xong vì có mấy người quen đã đăng ký baby mèo rồi. Sao em ko cho Ỉn đi bác sỹ xem bị sao?

nhung1986

Member
nhà em vừa bị câu mất con mèo nga rui chị ơi.khổ thân đag kêu gào đòi lấy vợ thì bị câu mất hix.em tiếc ngẩn ngơ:((=((

nhà em vừa bị câu mất con mèo nga rui chị ơi.khổ thân đag kêu gào đòi lấy vợ thì bị câu mất hix.em tiếc ngẩn ngơ:((=((
Chị thì đang lo Nho sinh sát Tết quá ko biết có kịp cho các baby mèo có chủ mới ko nữa? Mà chị về ngoại thì ko mang đứa nào theo về đc. Em hỏi han bạn bè xem có ai có nhu cầu tìm 1 bé thì mách chị nhé!

nhung1986

Member
hay là còn bé nào thì em đón 1 bé về cửa hàng nuôi đc k chị?hihi ở cửa hàng còn mỗi con bi :) thật đấy

hay là còn bé nào thì em đón 1 bé về cửa hàng nuôi đc k chị?hihi ở cửa hàng còn mỗi con bi :) thật đấy
Mới có em chị và 1 bé hàng xóm cũ đăng ký, nếu Nho sinh nhiều hơn 2 thì sẽ đáng lo lắng đấy. Có gì chị alo em nhé! Ỉn em cho về nhà rồi à? Mà nuôi ở cửa hàng có sợ nó bị bắt mất ko?