• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xù, Bông và Heo xin phép được ra mắt mọi người ạ !

fat.L.T

Member
ok bạn nhà mình ở đầu phố huế có gì hôm nào bạn qua cho 2 thằng ku đọ sức xem tn hehe. mèo nhà mình chưa cho đi chơi ra công viên bao h nên sợ cho chúng nó ra đấy lại hoảng chạy toán loạn thì chết :D. may sao ku Bo nhà mình ăn tốt lắm chả trừ cái gì cả cho ăn rau ko ku cậu cũng chén sạch :)

anh ơi Heo nhà anh giờ được mấy tháng rùi, có tuyển người yêu trước ko anh ;)). để em còn đăng ký cho con gái em. A gửi số đt với yh của anh vào box em nhé
Mà quê anh ở đâu mà đi tầu vậy???

linkkaka

Member
he, lâu lâu lại phọt tiếp vài cái Ảnh cho vui cửa vui nhà:p:p:p

Ai......khoai hông ^^

Đôi con mắt nó lịm....dim

Ai chơi trò thuyển trưởng 1 mắt với mình đê ^^

Sáng tác nhạc chơi :D

Đêm hôm ai làm tí ko :D

Hóng

....

Người iu ơi có biết Anh nhớ iem nhìu lắm :p

Mun_Mun28

Uiiiiiiiiiii nhìn mấy em này xinh quá :x
Mình là thành viên mới. Vào diễn đàn bị choáng ngợp trước vẻ đẹp của quá nhiều em ý :">
Iêu Xù, Bông vs Heo quá đi :x

linkkaka

Member
oaaaaa, lâu lắm rồi mới lại được online, phọt tiếp ảnh các cháu thôi :D

ngủ trưa ạ :D

vẫn là ngủ ạ :D

bonus thêm cái ảnh bé Su là kết quả của Heo và Xù :D

tạm thế đã, chúc mọi người thư giãn vui vẻ, mai lại túc tiệp :D

nguyet_keng

Member
xinh hết chỗ nói ...chủ của các bé cũng ngang tầm nhiếp ảnh ý ...chụp toàn những khoảng khắc yêu khong đỡ được ...cho mình thơm mỗi bé 1 cái nào ...:-*:-*:-*

Linhmu_93

Active Member
Lâu lắm k thấy a online gì cả :( bọn nhóc lớn quá rồi! lâu rồi e cũng k về QN nên chưa có dịp vào nhà anh thăm bọn nhỏ :((

A có tg thì update tình hình thường xuyên nhé ;)

linkkaka

Member
Lâu lắm k thấy a online gì cả :( bọn nhóc lớn quá rồi! lâu rồi e cũng k về QN nên chưa có dịp vào nhà anh thăm bọn nhỏ :((

A có tg thì update tình hình thường xuyên nhé ;)
ok Em, rảnh về HL qua chơi với các bé nha :D

linkkaka

Member
bắt đầu ngày làm việc mới với sê ri ảnh bé Su <3

còn lâu bé mới thèm mở mắt nhé, ble`

em là fan của anh Béc :D

2 đứa em ^^

yêu yêu <3

phù nóng quá, tạm thế đã, mặc dù thời tiết ko đc dễ chịu lắm nhưng cũng chúc các anh chị, bạn bè có 1 ngày làm việc hiệu quả !
đi làm thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :D

linkkaka

Member
ặc ặc, về ăn trưa bắt quả tang đôi nam nữ đang thể dục giảm cân :p

k tốt k tốt nên nhắm cái mắt vào ứ nhìn thấy gì đâu, nhưng mà cái kẽ tay nó cứ hở ra ý ;;);;);;);;)

bdlinh87

Member
Và nhân vật cuối cùng là Bé Heo, giới tính là Boy nên gọi là HeoBoy, Heo kém xù 2 tháng và kém bông 1 tháng, là đứa nhỏ nhất nhà nhưng lại tình cảm nhất, và Mình cũng đặc biệt dành nhiều tình cảm hơn 1 chút cho Heo vì Bé hiền lành nhưng khá yếu ớt, Bé bị hẹp thực quản nên ăn hay bị ứ ở cổ và nôn, khả năng hấp thụ dinh dưỡng cũng kém nên cũng chậm lớn hơn so với Xù và Bông. Có lẽ vì vậy mà Heo cũng rất quấn mình, đi đâu về mà mở cửa ra cái là thấy bé ngồi sẵn đó nhìn mình, Xù và Bông thì đang mải nghịch trò khác hoặc ngủ:D. Heo cực kì thíc đc nằm lên bụng người khác và lim dim ngủ :)

một vài Ảnh của Heo:

Hai chị em nhà này yêu tóa là yêu cơ. Bọn này có vẻ hướng ngoại nhỉ, thằng nhà mình thì sợ đi ra chỗ đông ngừoi lắm, cứ có tiếng động to là chạy đi núp ấy. Là con trai mà nhát gan lắm. Sau này sẽ cố gắng kiếm đứa nào hứong ngoại tí để cho nó đi chơi, giao lưu ^^