• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xù, Bông và Heo xin phép được ra mắt mọi người ạ !

bizonzon

Active Member
linkkaka học mỹ thuật à, thấy giá vẽ, tranh, hình cái kính trắng đeo cho bé kia là cắt bằng tô mếch phải ko :)). Vui thế, tự nhiên nhìn thấy đồ nghề, lại nhớ thời đi học quá :))

linkkaka

Member
hì hì, Mình học về IT, vẽ và violin là sở thíc của mình nhưng mình tự mò mẫm thôi chứ ko có được học hành bài bản qua trường lớp bizonzon ạ ^^!

linkkaka

Member

bắt quả tang 2 Cháu này đang chơi trò hô hấp nhưn tạo nhá :))

ten ten ten tèn

anh Hoàng vs anh Tào, anh Đẩu B-)

boi_lac

Member
Mều xinh qua trời ui. Thích nhất cái hình em Bông hóng hớt trên cửa sổ =)), đúng là đùi to hơn đùi gà thiệt, nhìn cái mặt với ánh mắt cũng ăn khớp luôn hihi. Chúc các bé xinh luôn ngoan và khỏe mạnh nhá nhá

DiepGem

Member
Hâm mộ các em nhà bạn vô cùng. Sao mà đẹp thế đáng yêu thế và lanh lợi lém lỉnh thế hả trời!!! Khi nào bé có baby mình năn nì nài nỉ nhận con nuôi được không huhuhuhuhu

D_P_HOA

Active Member

Cái cảnh này diễn ra thường xuên ở nhà chị . Cái con Mori nó đuổi con Phe chạy tóe khói làm con Phe trèo ngay lên cửa sổ :D. Chị nhà chị up lên cho mọi người thấy độ khủng bố của con Mori :))

whitexsnow

Active Member
Ôi, mèo xinh yêu, mập mạp mũm mĩm, lông xù tung đẹp quá :x:x:x:x

Chả bù với mèo nhà mình, dọc nước và lông cứ rối như tơ vò :(:)(:)((

zZĩnz

Member
ôi oiiiiiiiiiiii sinhhhh quá di mà
Kết quả bành thị lòi rồi đóa.
Về sẽ cố gắng rèn cho con gái :-*:-*

huongmin

Member
oa.....Miu xinh quá đi mất ^^ Bé nào bé nấy lông xù tung. Nhà mình cũng có 1 lũ nhóc nhưng lười quá nên chưa xây nhà cho các bé.

linhlady

Member

bắt quả tang 2 Cháu này đang chơi trò hô hấp nhưn tạo nhá :))

ten ten ten tèn

anh Hoàng vs anh Tào, anh Đẩu B-)

Sự khác biết mông bự và mông lép là đây....
Bé ở giữa không nằm phè phỡn như 2 anh chị được. eo ơi! yêu quá cơ :x:x

linkkaka

Member
tiếp ạ !

hihi, sory mọi người vì thời gian này hơi busy do cuối năm công việc dồn dập quá, và chăm sóc các Bé nhà mình cũng mất khá nhiều thời gian nữa nên mình có phần bỏ bễ việc chăm lo cho nhà các bé trên VP. Hôm nay tranh thủ buổi cuối tuần rảnh rang hiếm hoi, lại tranh thủ update thêm chút Ảnh nữa của các bé Xù, Heo và Bông nhà mình với mong muốn xây dựng 1 căn nhà vui vẻ và đầy up tiếng cười, mong nhận được sự ủng hộ từ các Bạn, các Anh, Chị cũng như Cha, mẹ của các bé mèo xinh đẹp khác trên VP, Chúc mọi người có 1 buổi tối cuối tuần thư giãn và hạnh phúc bên gia đình !

trộm vía, ăn được ngủ được nên dạo này cháu Bông có phần phát tướng, mặc thử áo của Bông mà thừa ra mấy ngấn thịt :p
------------------------------------------

ten ten ten tèn, nụ hôn đầu Anh trao Iem <3

-----------------------------------------------------------

"Nhớ đến Anh, lòng này nhớ đến Anh........"

Bị bắt quả tang đang buôn với zai, hề hề

-----------------------------------

Hú hồn, may mà Cháu nó không thíc nước cam như nước lọc đá ko thì đến chết tiền, chỉ nghịch nghịch cục đá thôi chứ ko uống :x

é e, đang nhìn cái điều hòa mới

--------------------------------------------

-bull: ế, bắt được dồi nhớ B-)
-Bông: Anh ! Anh tha cho iem, iem biết nỗi dồi :-S

-----------------------------------------------------

éc éc, mất điện, nóng rỳ mà nóng thế zời, nóng chảy mỡ

--------------------------

kiểm tra xem mắt có bị lác ko nào ;;)

nhìn iem ngu ngu tí thôi nhưng mà Em nguy hiểm lắm đới các zai ạ

----------------------------------

Gia đình văn hóa thôn Việt Pét

---------------------------------------

yê, đang mơ làm siêu nhân

--------------------------------------

cái này thì đăng lên cho vui thôi chứ Em cũng chạ đỡ được =))))))

linkkaka

Member
còn vài cái nữa thôi, cố up nốt :D

thời buổi này mà ko học thì còn ko bằng con....mèo :p

thế nãy h Chị giảng Chú có nhập được tí nào ko mà cái mặt nghệt ra như mất sổ gạo thế :-W

mấy bài giải tích này dễ còn hơn cả ăn Royal Canin =))

hề hề

Cháu nó đang mải Chat wc với zai

bibito118

Member
Bạn ơi, 2 em mèo xám nhà bạn có em nào là đàn ông không gả cho Bơ béo nhà mình được không, mình đang ước ao Bơ nhà mình sinh hạ được em ba tư xám giữ lại nuôi quá :(

hatran

Member
Hâm mộ quá... Con cái đc cha/mẹ nuôi kỉu j mà lông thì mượt, ng thì cứ béo ú ra... Hâm mộ :x:x

linkkaka

Member
!!!

Bạn ơi, 2 em mèo xám nhà bạn có em nào là đàn ông không gả cho Bơ béo nhà mình được không, mình đang ước ao Bơ nhà mình sinh hạ được em ba tư xám giữ lại nuôi quá :(
Em Heo là boy bibito ạ, nhưng mà Em ý mới có hơn 3 tháng thôi, mà lại còn lười ăn, còi cọc nữa, ko biết bao h mới dậy thì đc >"<, sợ đến lúc ý Em Bơ lại bầu với zai khác rồi cũng nên ^^

linkkaka

Member
!

Hâm mộ quá... Con cái đc cha/mẹ nuôi kỉu j mà lông thì mượt, ng thì cứ béo ú ra... Hâm mộ :x:x
hé hé, *cái mặt phởn phởn*, nhưng mà thực ra thì chắc là tại các Cháu nó trộm vía nên mới ú na ú nần vậy thôi chứ Bố Cháu chẳng phải làm gì ngoài việc chăm lo chụp ảnh cả hatran ạ :p

linkkaka

Member

ối cu Bo nhà Bạn yêu thế <3, chắc chắn là Em nó sẽ to hơn Heo nhà mình rồi, tại bé Heo bị khuyết tật bẩm sinh, từ hồi sinh ra thực quản đã bị hẹp nên ăn uống khó lắm, cứ ăn nhiều 1 chút là lại nôn thế nên Em nó còi cọc lắm :(, bạn ở đâu thế ? hôm nào mình cho các bé qua chơi vs nhau :D, cuối tuần mình hay cho mấy nhóc nhà mình ra công viên Bách Thảo sưởi nắng :D