• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xót lắm khi con mèo nhà mình chết thảm

anh_meo

Đêm 30 này đám con nít trong xóm xin lên nhà mình xem pháo bông, và từ đó con mèo nhà mình mất tích, cả nhà lo lắm vì nó không đi rong bao giờ, nghi là đám con nít nó lấy, nhưng cũng chỉ có thể đợi nó về.
Đến mùng 3 phát hiện xác nó nằm trong góc kệ hàng hóa, nó bị mắc kẹt trong khe, ngạt thở mà chết,xác trương cả lên . Có lẽ nó sợ đám con nít, tìm chỗ trốn rồi thành ra vậy. Nhìn nó ai cũng xót lắm. Cô nói nó chết thảm lắm, mặt nó nhìn sợ lắm, mình chỉ ước gì lúc đó cứu được nó, trước giao thừa nó còn ăn vụng ngon lành, xót lắm. Nuôi nó 4 năm rồi, bây giờ ám ảnh mặt nó lúc sắp chết, cứ nghĩ tới là đau lòng, chắc lúc đó nó sợ lắm...hjz buồn lắm mà không biết chia sẻ với ai, ai cũng xem như chuyện bình thường, chỉ là một con mèo, mà mình thương nó lắm...

Administrators

Administrator
Thành viên BQT
Xin chia buồn cùng bạn.
Hi vọng bạn sớm tìm được chú mèo mới để quên đi người bạn cũ :)