• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Wedding H’mông Cộc của Cu Rôn và Em Mực.

tran huy hoang

Active Member
Vì công việc lúc này Em nhiều quá , khi Em Mực đòi cưới chồng , Em không có nhiều quyền lựa chọn chó Em Mực , Em đành phải để Em Mực lên xe hoa với 1 Anh Chàng còn zin là Cu Rôn.
Cu Rôn nhà Em mới tròn 1 năm tuổi nhưng cũng rất ra vẻ là 1 Chủ Rể nhiều kinh nghiệm, nhưng hình ảnh về ngày Wedding này Em sẽ xin phép BQT rồi gới lên sau.( lý do nội quy của Vietpet không được đưa mấy hình đó lên )
Còn hôm nay xin gởi tới ACE album hình về đôi bạn trẻ này nhé !
Nhân đây thông báo cũng ACE Vietpet Miền Nam , ai đang có ý định nuôi H’mông Cộc xin mời đăng ký sớm nhé !
:D:)]

mon1910

Member
chúc mừng MN

hi vọng là lứa đầu này sẽ có đàn con chất lượng

@Hoàng : Anh nên cho SĐT và địa chỉ để mọi người liên lạc được tốt và nhanh anh ạ

kimvinh

Member
chúc anh Hoàng sớm được 1 bọn H'Mông cọc đẹp , nhìn 2 vợ chồng đẹp đôi quá

th832003

Member
Phi công trẻ lái máy bay... không phận à anh? hy vọng cho ra lứa cộc đẹp

tran huy hoang

Active Member
Cảm ơn các Bác đá đến chung vui cùng 2 Em Nó, hy vong sẽ tốt đẹp.
Được sự đồng ý của BQT , Em xin gởi hình chúp về sự kiện này nhé !

Vinh chuẩn bị tinh thần để đón vài em H"mong hậu duệ của Zon và Đen từ nhà chú Hoàng về nhé.
Vội thế bác ngày 11 tháng 10 em nó mới nhảy giống thì còn khoảng tháng nữa mới đẻ cơ mà.
Mất 2 tháng ở nhà bác Hoàng rồi mới đi về nhà bác Vinh được.
Tổng cộng là 3 tháng nữa bác Vinh nhé. Mong sao đàn con toàn vện Cộc.

Giờ này mới thấy thì có mà vác bao về không. Anh Hoàng cho em đặt nguyên bao tải chó con nhé. Nhà vườn nội thành rộng, nuôi 3 con rồi mà vẫn thấy vắng... Ít chó mà đông người lựa, nhưng cũng cố chen chúc mà giành: Vện thì tốt, Mực cũng tạm; Đực thì tốt mà cái thì cũng không sao; Cộc thì ngon mà không cộc thì hơi tiếc...
Thôi thế, vài dòng nói vui. Chúc Mực con đàn cháu đống cho anh em được nhờ.

HQ-empire

Senior Member
thằng rôn ở trong nam còn thằng bố nó ở ngoài HN, vậy anh chọn thằng nào? :D
Oái, thế à :) mừng vui quá :) thế nhờ chú T tác hợp cho anh sau này nhé ! Mà chú cho anh số ĐT luôn, anh với chứ cứ liên lạc mãi với nhau ở diễn đàn thế này rắc rối lắm hehe :)