• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vui cùng sự lớn mạnh của Pitbull với anh em Hải Phòng

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Phong trào PIT dạo này trầm quá nhỉ................Hô hào anh em nuôi PIT Vietpet post hết hình PIT của anh em lên cho vui khí thế tý nhỉ ...!!!!!!!!!!! Phong trào ảm đạm buồn quá, có khi trước khi bão trời lại không trở gió cũng nên......kakakakakakakak :D:D

oheylona

Member
:yawn::yawn::yawn:chắc không mấy khi giao lưu nên ảm đạm ,phong trào nuôi bully đi sau về trước ,1 ngày cày vượt mức với mơ ước sở hữu 1 em bully đẹp để nuôi cho hoành tá tràng vì nuôi pit xót xa , không cho chiến ngưoi ta cứ nói kháy là làm cảnh , mà cho chiến thì đứt từng khúc ruột , :-@

_APBT_

Nhìn mặt mũi đúng là lắm sẹo thật. Nhưng nhìn chân cẳng thế này thì nhiều sẹo chắc không có gì là khó hiểu lắm các bác nhỉ? em chỉ đoán mò thôi có gì lượng thứ nhé.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Anh Được nick Atula

Xin lỗi bác Được ( ATULA) cho em mạo muội hỏi bác 1 chút, em đen nhập Tiệp Khắc trưởng thành này mặt mũi ổn nhưng chân đằng trước có phải yếu , hạ bàn không bác ??? hay vừa chó TEST thử chân đau nên đứng như thế, trước em thấy mọi người vào đóng góp ý kiến về chân con BOY của bác mà thấy bác khó chịu quá thành ra em hỏi bác em đen này em cũng ngại lắm, sợ bác lại hiểu lầm :)

lambeckham

Active Member
ông tuấn anh này thằng em chụp đẹp thế lại còn may mấy quả anh định.......? cho nó với con beo em ko chụp đấy kakakakakkaa

lambeckham

Active Member
à ừ.....................................................................................................................................